Babban taron ƙarami ya tara matasa da masu ba da shawara daga gundumomi 11 a Kwalejin Juniata

A karon farko tun daga shekarar 2019, manyan matasa da masu ba su shawara sun hallara a babban taron matasa na kasa. Gundumomi goma sha ɗaya ne aka wakilta a cikin mahalarta 164 da suka shafe ƙarshen mako a harabar Kwalejin Juniata da ke Huntingdon, Pa. Worship, babban yanki na shirin, sun gayyaci mahalarta su yi tambaya: “Menene Allah Yake So Daga gareni?”

Ma'aikatun Matasa da Matasa na Manyan Ma'aikatu suna sanar da abubuwan da ke tafe

Shirye-shiryen Ma'aikatun Matasa da Matasa masu zuwa da abubuwan da suka faru sun haɗa da Babban Lahadin Babban Lahadi na ƙasa a ranar 6 ga Nuwamba, 2022; Taro na zama ɗan ƙasa na Kirista a ranar 22-27 ga Afrilu, 2023; Ranar Lahadi Matasan Kasa a ranar 7 ga Mayu, 2023; Taron Manyan Matasa akan Mayu 5-7, 2023; da Babban Babban Babban Taron Kasa na Kasa a kan Yuni 16-18, 2023.

Kalandar matasa da matasa sun lissafa abubuwan da za su faru a kan layi

Cocin of the Brothers Youth and Young Adult hidima ta sanar da kalandar abubuwan da suka faru a kan layi don matasa da matasa. An raba abubuwan da suka faru a cikin wata wasika daga darakta Becky Ullom Naugle zuwa ga masu ba da shawara ga matasa da fastoci (https://mailchi.mp/brethren.org/youth-young-adult-ministry-2021). Ana kuma musayar bayanai ta Facebook a www.facebook.com/BrethrenYYA.

Rijistar 'Early Tsuntsaye' na Babban Babban Taron Kasa na Kasa Ya Kare Nan Ba ​​da jimawa ba

Kuna tunanin halartar Babban Babban Babban Taron Kasa na 2015? An buɗe rajistar kan layi! Muna ƙarfafa ku ku yi rajista nan ba da jimawa ba don cin gajiyar farashin tsuntsayen farko na musamman. Har zuwa Maris 31, farashin shine $160 ga kowane mutum. Bayan Maris 31, farashin rajista na yau da kullun shine $ 185 akan kowane mutum. Ana samun tallafin karatu na balaguro ga waɗanda ke zaune a yammacin Kogin Mississippi. Don ƙarin bayani da yin rajista, ziyarci www.brethren.org/njhc ko kira 847-429-4389.

Romawa 12 Yana Samar da Jigo don Babban Babban Babban Babban Taron Kasa

Za a gudanar da Babban Babban Babban Taron Kasa na Yuni 19-21 a harabar Kwalejin Elizabethtown (Pa.). Taron zai gayyaci matasa da masu ba su shawara su yi la’akari da Romawa 12:1-2. Taken, “Rayuwar Canji: Bayar da Mu Ga Allah,” ta tambayi mahalarta suyi la’akari da ɗaukar rayuwar yau da kullun, rayuwar yau da kullun – barcinmu, cin abinci, zuwa aiki, da tafiya cikin rayuwa – kuma su sanya shi a gaban Allah a matsayin hadaya.

Labaran labarai na Agusta 27, 2010

Sabis na Harajin Cikin Gida yana gargaɗin cewa ƙananan ƙungiyoyin sa-kai na iya kasancewa cikin haɗarin rasa matsayin keɓe haraji idan ba su shigar da bayanan da ake buƙata ba na shekaru uku na ƙarshe (2007 zuwa 2009). Ba a buƙatar majami'u su yi fayil ɗin ba, amma wasu ƙungiyoyin sa-kai da ke da alaƙa da majami'u na iya faɗuwa ƙarƙashin wannan buƙatun, wanda aka sanya tare da

Labaran labarai na Satumba 10, 2008

“Bikin Cika Shekaru 300 na Cocin ’Yan’uwa a cikin 2008” “Don haka idan kowa yana cikin Kristi, akwai sabuwar halitta” (2 Korinthiyawa 5:17). LABARAI 1) An sanar da taken taron shekara-shekara na 2009. 2) Ana shigar da takaddun doka don kafa Cocin Brethren, Inc. 3) Yara

Labaran labarai na Oktoba 25, 2006

"Ya yaro, ji, ka zama mai hikima, ka shiryar da hankalinka cikin hanya." — Misalai 23:19 LABARAI 1) An halicci dogara don a ceci gidan John Kline. 2) Sashen Sa-kai na Yan'uwa 272 ya fara aiki. 3) Taron Gundumar Arewa maso Gabas ta Atlantika ya taru akan taken 'Together'. 4) MAX yana goyan bayan ma'aikatar kula da lafiya. 5) Colorado Brothers da Mennonite

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]