Labaran labarai na Nuwamba 18, 2010

“Zan yi godiya ga Ubangiji da dukan zuciyata” (Zabura 9:1a). 1) Taron 'Yan'uwa na Ci gaba ya ji ta bakin shugaban makarantar hauza. 2) Coci na taimaka wa Haiti samun ruwa mai tsafta a lokacin barkewar cutar kwalara. 3) Taro na karni na NCC na murnar cika shekaru 100 na ecumenism. 4) Waƙar horar da ma'aikatar Mutanen Espanya tana samuwa ga 'yan'uwa. 5) Masu sa kai na bala'i suna karɓar a

Labaran labarai na Oktoba 7, 2010

“Dukan waɗanda suka ba da gaskiya suna tare, suna da abubuwa duka gaba ɗaya.” (Ayyukan Manzanni 2:44). LABARAI 1) Wuraren aikin bazara suna bincika sha'awa, ayyukan cocin farko. 2) Ma'aikatar Bala'i ta buɗe sabon aikin Tennessee, ta sanar da tallafi. MUTUM 3) Heishmans sun ba da sanarwar yanke shawarar barin aikin Jamhuriyar Dominican. 4) Fahrney-Keedy ya nada Keith R. Bryan a matsayin shugaban kasa. 5) A Duniya Zaman Lafiya ya sanar

Labaran labarai na Agusta 27, 2010

Sabis na Harajin Cikin Gida yana gargaɗin cewa ƙananan ƙungiyoyin sa-kai na iya kasancewa cikin haɗarin rasa matsayin keɓe haraji idan ba su shigar da bayanan da ake buƙata ba na shekaru uku na ƙarshe (2007 zuwa 2009). Ba a buƙatar majami'u su yi fayil ɗin ba, amma wasu ƙungiyoyin sa-kai da ke da alaƙa da majami'u na iya faɗuwa ƙarƙashin wannan buƙatun, wanda aka sanya tare da

Labaran labarai na Yuni 17, 2010

17 ga Yuni, 2010 “Na yi shuka, Afolos ya shayar, amma Allah ya ba da girma” (1 Korinthiyawa 3:6). LABARAI 1) Masu haɓaka Ikilisiya ana kira zuwa ' Shuka Karimci, Girbi da Yawa.' 2) Manya matasa suna 'rock' Camp Blue Diamond akan ranar tunawa da karshen mako. 3) Shugaban 'yan'uwa yana taimakawa kare CWS daga tuhumar da ake yi masa na tuba. 4) Asusun Rikicin Abinci na Duniya yana tallafawa aikin Abinci

An nada shugabannin gundumar riko, Mataimakin Farfesa Farfesa

Cocin 'Yan'uwa Newsline Yuni 7, 2010 Noffsinger Erbaugh don yin hidimar gundumar S. Ohio a matsayin zartaswar riko Wendy Noffsinger Erbaugh an nada shi mai zartarwa gundumar riko na gundumar Kudancin Ohio, matsayi na kwata daga Yuli 1-Dec. 31. Ta kasance mai hidimar da aka naɗa a cikin Cocin 'yan'uwa a halin yanzu tana aiki a matsayin tsarin koyarwa mai zaman kansa.

Labaran labarai na Mayu 20, 2010

Mayu 20, 2010 “Allah ya faɗa, zan zubo Ruhuna bisa dukan mutane…” (Ayyukan Manzanni 2:17a). LABARI: 1) Ibadar Lahadi, sauran zaman da taron shekara-shekara za a watsa ta yanar gizo. 2) Sabbin zaɓuɓɓukan saka hannun jari sun amince da Hukumar BBT. 3) Makarantar Sakandare ta Bethany ta karbi bakuncin taron shugaban kasa na uku. 4) Hukumar NCC ta yi kira da a kawo karshen rikicin bindiga.

Labaran labarai na Afrilu 22, 2010

  Afrilu 22, 2010 “Duniya na Ubangiji ne, da dukan abin da ke cikinta…” (Zabura 24:1a). LABARAI 1) Hukumar Makarantar Sakandare ta Bethany ta amince da sabon tsarin dabaru. 2) Zumuntar Gidajen Yan'uwa na gudanar da taron shekara-shekara. 3) Taimako na tallafawa tallafin yunwa a Sudan da Honduras. 4) Yan'uwa wani bangare na kokarin Cedar Rapids da ambaliyar ruwa ta shafa. 5) 'Yan'uwa Bala'i Ministries saki

Labaran labarai na Maris 10, 2010

    Maris 10, 2010 “Ya Allah, kai ne Allahna, ina nemanka…” (Zabura 63:1a). LABARAI 1) MAA da Mutual Brotherhood suna ba da Ladan Hidima Mai Aminci ga coci. 2) Sabbin tashe-tashen hankula a Najeriya sun jawo kiran sallah. 3) Ƙungiyar Kiredit tana ba da gudummawa ga Haiti don lamuni. 4) 'Yan'uwa Ma'aikatun Bala'i sun yi kira da a kara masu sa kai wannan

Labaran labarai na Janairu 14, 2010

  Newsline sabis ne na labarai na imel na Ikilisiya na ’yan’uwa. Jeka www.brethren.org/newsline don biyan kuɗi ko cirewa. Jan. 14, 2010 “Haske yana haskakawa cikin duhu, duhun kuwa bai rinjaye shi ba” (Yohanna 1:5). LABARAI 1) Babban Sakatare ya kira 'yan'uwa zuwa lokacin addu'a ga Haiti; 'Yan'uwa Ma'aikatun Bala'i sun shirya don agaji

Labaran labarai na Oktoba 21, 2009

Newsline sabis ne na labarai na imel na Ikilisiya na ’yan’uwa. Jeka www.brethren.org/newsline don biyan kuɗi ko cirewa. Oktoba 21, 2009 “Idan kuna ƙaunata, za ku kiyaye dokokina” (Yohanna 14:15). LABARAI 1) Taron kowace shekara yana neman labarai game da mutanen da suka ɗauki Yesu da muhimmanci. 2) Tallafin yana zuwa Indonesia, Samoa na Amurka, Philippines, da Nijar. 3) Cincinnati

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]