Labaran labarai na Yuli 23, 2010

23 ga Yuli, 2010 “Muna da wannan taska a cikin tulun yumbu, domin a bayyana sarai cewa wannan iko na ban mamaki na Allah ne, ba daga wurinmu yake ba” (2 Korinthiyawa 4:7). 1) Taron Matasa na Ƙasa ya kawo wasu ’yan’uwa 3,000 zuwa saman dutse tare da taken, 'Fiye da Haɗuwa da Ido.' 2) Becky Ullom

An Fadakar da Ikklisiya zuwa Hukuncin FCC akan Makarufan Mara waya

Ana sanar da Ikilisiyar 'Yan'uwa Newsline ranar 11 ga Yuni, 2010 ga wani hukunci daga Hukumar Sadarwa ta Tarayya (FCC) na hana amfani da makirufo mara waya a cikin bandwidth megahertz 700. Haramcin zai fara aiki gobe 12 ga watan Yuni. Matakin da FCC ta dauka a farkon wannan shekarar zai haramta amfani da

Labaran labarai na Janairu 28, 2010

  Newsline sabis ne na labarai na imel na Cocin ’yan’uwa. Jeka www.brethren.org/newsline don biyan kuɗi ko cirewa. Jan. 28, 2010 “Idanuna har abada suna ga Ubangiji…” (Zabura 25:15). LABARAI 1) ’Yan’uwa game da girgizar ƙasa, an fara shirin ciyarwa. 2) Memba na wakilai ya aika sabuntawa daga Haiti. 3) Asusun Bala'i na gaggawa yana karɓar fiye da

Asusun Bala'i na Gaggawa Ya Karɓi Sama da $100,000 ga Haiti

Azuzuwan makarantar Lahadi a Highland Avenue Church of the Brother in Elgin, Ill. (a sama), Elizabethtown (Pa.) Daliban Kwalejin, dattijai a Community Retirement Community a Greenville, Ohio, mawaƙa a Jami'ar La Verne, da majami'u na Virlina Gundumar tana cikin mutane da yawa a duk faɗin ƙasar da suke ba da gudummawa ga agaji na Cocin ’yan’uwa

Ikilisiyoyi ’yan’uwa a duk faɗin Amurka sun shiga cikin ƙoƙarin Ba da Agajin Haiti

Majami'ar Highland Avenue na 'yan'uwa ta tattara tare da tattara kayan aikin tsafta fiye da 300 don Haiti bayan coci a ranar Lahadi. Azuzuwan makarantar Lahadi sun taimaka wajen haɗa kayan, waɗanda za a aika zuwa Cibiyar Hidima ta ’yan’uwa da ke New Windsor, Md., don sarrafa su da kuma jigilar su zuwa Haiti, inda Cocin Duniya na Sabis ɗin zai rarraba su ga waɗanda suka tsira daga girgizar ƙasa.

Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwaƙwalwa na Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwa na Ayyukan Mata a Sin

Cocin 'Yan'uwa Newsline Dec. 18, 2009 "Bincike archival da tunanin gama gari daga kusa da nesa suna kawo labari mai ban sha'awa ga rayuwa-wani irin aikin SERRV shekaru goma ko biyu gaba da SERRV, shirin aikin yunwa shekaru 50 gaba. na Asusun Rikicin Abinci na Duniya,” in ji Howard Royer. Tun da farko wannan

Labaran labarai na Disamba 17, 2009

Newsline sabis ne na labarai na imel na Cocin ’yan’uwa. Jeka www.brethren.org/newsline don biyan kuɗi ko cirewa. Dec. 17, 2009 “Za a bayyana ɗaukakar Ubangiji…” (Ishaya 40:5a, NIV). LABARAI 1) Batun ƙaura yana shafan wasu ikilisiyoyi ’yan’uwa. 2) Taimako na tallafawa ginin ecumenical a Iowa, taimako ga Cambodia, India, Haiti. 3) Littafi Mai Tsarki

Hukumar Ta Karbi Rahoton Ci Gaban Al'umma Mai Dorewa a Koriya Ta Arewa

Majami'ar 'yan'uwa Newsline Oktoba 28, 2009 Wani muhimmin batu na rahotannin da aka samu a taron Oktoba na Ofishin Jakadancin 'Yan'uwa da Hukumar Ma'aikatar, gabatarwa ne kan aikin yaki da yunwa a Koriya ta Arewa, wanda Pilju Kim Joo na Agglobe Services International ya bayar. , da Manajan Asusun Rikicin Abinci na Duniya Howard Royer.

Labaran labarai na Yuli 16, 2009

Newsline The Church of the Brothers sabis na labarai na e-mail. Jeka www.brethren.org/newsline don biyan kuɗi ko cire biyan kuɗi zuwa Newsline. Don ƙarin labarai na Church of the Brothers jeka www.brethren.org kuma danna "Labarai." “Ka bada aikinka ga Ubangiji…” (Misalai 16:3a). LABARAI 1) Tawaga sun yi bikin zagayowar ranar coci, haɗin gwiwar 'yan'uwa a Angola. 2) BBT rahoton ci gaba a cikin

Labaran labarai na Mayu 6, 2009

“Dukan waɗanda suka ba da gaskiya suna tare, suna da abubuwa duka gaba ɗaya.” (Ayyukan Manzanni 2:44). LABARAI 1) Ginin Ecumenical Blitz ya tashi a New Orleans. 2) Fuller Seminary don kafa kujera a karatun Anabaptist. 3) Yan'uwa rago: Buɗe Ayuba, Fassarar Mutanen Espanya, Doka, ƙari. MUTUM 4) Stephen Abe don kammala hidimarsa a matsayin zartarwar gundumar Marva ta Yamma.

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]