Labaran labarai na Oktoba 7, 2010

“Dukan waɗanda suka ba da gaskiya suna tare, suna da abubuwa duka gaba ɗaya.” (Ayyukan Manzanni 2:44). LABARAI 1) Wuraren aikin bazara suna bincika sha'awa, ayyukan cocin farko. 2) Ma'aikatar Bala'i ta buɗe sabon aikin Tennessee, ta sanar da tallafi. MUTUM 3) Heishmans sun ba da sanarwar yanke shawarar barin aikin Jamhuriyar Dominican. 4) Fahrney-Keedy ya nada Keith R. Bryan a matsayin shugaban kasa. 5) A Duniya Zaman Lafiya ya sanar

Asusun Rikicin Abinci na Duniya yana tallafawa Aikin Bankin Albarkatun Abinci

An ba da gudummawar memba na $22,960 ga Bankin Albarkatun Abinci daga Asusun Rikicin Abinci na Duniya na Church of the Brothers. Rarrabawa yana wakiltar tallafin shekara ta 2010 don tallafawa aiki na ƙungiyar, dangane da iyakokin shirye-shiryen ƙasashen waje wanda ƙungiyar ke ɗaukar nauyin jagoranci. Gudunmawar memba ga Albarkatun Abinci

Labaran labarai na Yuni 17, 2010

17 ga Yuni, 2010 “Na yi shuka, Afolos ya shayar, amma Allah ya ba da girma” (1 Korinthiyawa 3:6). LABARAI 1) Masu haɓaka Ikilisiya ana kira zuwa ' Shuka Karimci, Girbi da Yawa.' 2) Manya matasa suna 'rock' Camp Blue Diamond akan ranar tunawa da karshen mako. 3) Shugaban 'yan'uwa yana taimakawa kare CWS daga tuhumar da ake yi masa na tuba. 4) Asusun Rikicin Abinci na Duniya yana tallafawa aikin Abinci

Labaran labarai na Afrilu 22, 2010

  Afrilu 22, 2010 “Duniya na Ubangiji ne, da dukan abin da ke cikinta…” (Zabura 24:1a). LABARAI 1) Hukumar Makarantar Sakandare ta Bethany ta amince da sabon tsarin dabaru. 2) Zumuntar Gidajen Yan'uwa na gudanar da taron shekara-shekara. 3) Taimako na tallafawa tallafin yunwa a Sudan da Honduras. 4) Yan'uwa wani bangare na kokarin Cedar Rapids da ambaliyar ruwa ta shafa. 5) 'Yan'uwa Bala'i Ministries saki

Labaran labarai na Maris 10, 2010

    Maris 10, 2010 “Ya Allah, kai ne Allahna, ina nemanka…” (Zabura 63:1a). LABARAI 1) MAA da Mutual Brotherhood suna ba da Ladan Hidima Mai Aminci ga coci. 2) Sabbin tashe-tashen hankula a Najeriya sun jawo kiran sallah. 3) Ƙungiyar Kiredit tana ba da gudummawa ga Haiti don lamuni. 4) 'Yan'uwa Ma'aikatun Bala'i sun yi kira da a kara masu sa kai wannan

Labaran labarai na Fabrairu 11, 2010

  Newsline sabis ne na labarai na imel na Ikilisiya na ’yan’uwa. Jeka www.brethren.org/newsline don biyan kuɗi ko cirewa. 11 ga Fabrairu, 2010 “Ya Allah… ina nemanka, raina yana ƙishinka” (Zabura 6:3a). LABARAI 1) ’Yan’uwa ’yan Haiti-Amurka sun yi asara, da baƙin ciki bayan girgizar ƙasa. 2) Cocin ’Yan’uwa ya ba da rahoton sakamakon binciken kuɗi na shekara ta 2009. 3) Cibiyoyin jiragen ruwa 158,000

'Yan'uwa Ma'aurata Zasu Shiga Faculty of North Korean University

Cocin 'Yan'uwa Newsline Jan. 29, 2010 Cocin 'yan'uwa biyu daga Kansas, Robert da Linda Shank, za su koyar a sabuwar Jami'ar Kimiyya da Fasaha ta Pyongyang ta Koriya ta Arewa wacce za ta bude wannan bazara. Shanks za su yi aiki a Koriya ta Arewa a karkashin kulawar Church of the Brothers Global Mission

Memba na Wakilai Ya Aika Sabuntawa daga Haiti

Jeff Boshart (a sama a hagu da jar hula) ya shiga tawagar Cocin ’yan’uwa a ziyarar daya daga cikin gidajen da ’yan’uwa suka gina a Haiti. A bayan fage akwai wani gida a Port-au-Prince da Brethren Disaster Ministries suka gina don gwauruwar fasto na ’yan’uwa na Haiti – an same shi da kyau yayin da gidaje da ke kusa suka rushe a girgizar. Boshart daidaitawa

Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwaƙwalwa na Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwa na Ayyukan Mata a Sin

Cocin 'Yan'uwa Newsline Dec. 18, 2009 "Bincike archival da tunanin gama gari daga kusa da nesa suna kawo labari mai ban sha'awa ga rayuwa-wani irin aikin SERRV shekaru goma ko biyu gaba da SERRV, shirin aikin yunwa shekaru 50 gaba. na Asusun Rikicin Abinci na Duniya,” in ji Howard Royer. Tun da farko wannan

Sabon Tarin REGNUH Zai Amfane Iyalan Gidan Gona Masu Ƙananan Masu Rike

Cocin the Brothers Newsline Nov. 16, 2009 Wani sabon tarin “REGNUH: Juya Yunwar Around” ya sanar da Cocin of the Brethren's Global Food Crisis Fund, "ga masu ba da gudummawa waɗanda ke son mayar da martani ga abubuwan ci gaba na zahiri." Tarin ya ƙunshi abubuwa biyar waɗanda ke taimaka wa iyalai masu karamin karfi na duniya samun lafiya

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]