Labaran labarai na Disamba 30, 2010

Ana buɗe rajistar kan layi a cikin ƴan kwanakin farko na Janairu don abubuwa da yawa na Cocin ’yan’uwa. A ranar 3 ga Janairu, wakilai zuwa taron shekara-shekara na 2011 na iya fara yin rajista a www.brethren.org/ac . Hakanan a ranar 3 ga Janairu, a karfe 7 na yamma (lokacin tsakiya), rajista don wuraren aikin 2011 yana buɗewa a www.brethren.org/workcamps. Rajista na Maris 2011

Labaran labarai na Nuwamba 4, 2010

4 ga Nuwamba, 2010 “Hanyoyin Allah suna kai ku inda za ku bi.” (Yusha’u 14:9b, Saƙon). Abokan hulɗa na Red Cross ta Amurka-ciki har da Ayyukan Bala'i na Yara na Cocin Brothers - sun taru don shaida rattaba hannu kan yarjejeniyar yarjejeniya tsakanin ARC da FEMA a Washington, DC, a ranar 22 ga Oktoba. "Wakilan abokan tarayya sun hadu don farawa.

Labaran labarai na Oktoba 7, 2010

“Dukan waɗanda suka ba da gaskiya suna tare, suna da abubuwa duka gaba ɗaya.” (Ayyukan Manzanni 2:44). LABARAI 1) Wuraren aikin bazara suna bincika sha'awa, ayyukan cocin farko. 2) Ma'aikatar Bala'i ta buɗe sabon aikin Tennessee, ta sanar da tallafi. MUTUM 3) Heishmans sun ba da sanarwar yanke shawarar barin aikin Jamhuriyar Dominican. 4) Fahrney-Keedy ya nada Keith R. Bryan a matsayin shugaban kasa. 5) A Duniya Zaman Lafiya ya sanar

Labaran labarai na Satumba 9, 2010

Newsline Wani da'irar addu'a a ranar 3 ga Satumba a Babban ofisoshi na cocin ya ba da albarka ga ma'aikatan sa kai na 'yan'uwa 15 (BVS) da ke halartar ja da baya, kuma ga Robert da Linda Shank (wanda aka nuna a hagu a sama), ma'aikatan coci suna shirin tafiya Arewa. Koriya don koyarwa a wata sabuwar jami'a a can. Babban Haɗin gwiwar Ofishin Jakadancin Duniya

Gabatarwa ga Waƙar Jigon NYC, 'Fiye da Haɗuwa da Ido'

2010 National Youth Conference of the Church of the Brothers Fort Collins, Colo. — Yuli 23, 2010 Ƙungiyar NYC ta yi waƙar jigo a duk wata hidimar ibada a taron matasa na ƙasa. Hoto daga Glenn Riegel Gabatarwa mai zuwa ga jigon waƙar taron Matasa ta Ƙasa, “Fiye da Haɗuwa da Ido,” jigo ne ya rubuta.

Ana tsare da BVS masu sa kai daga Jamus don Lapse Visa

Labarai da Albarkatun Ikilisiya akan Shige da Fice A “Brethren Bit” daga watan Mayu 5, 2010, fitowar Cocin Brothers Newsline: Sabuwar dokar shige da fice a Arizona ana suka daga shugabannin Kirista ciki har da Majalisar Ikklisiya ta kasa (NCC) da kuma Taron Amurka na Bishops Katolika. Bishops sun yi tir da dokar a matsayin "draconian"

Labaran labarai na Afrilu 22, 2010

  Afrilu 22, 2010 “Duniya na Ubangiji ne, da dukan abin da ke cikinta…” (Zabura 24:1a). LABARAI 1) Hukumar Makarantar Sakandare ta Bethany ta amince da sabon tsarin dabaru. 2) Zumuntar Gidajen Yan'uwa na gudanar da taron shekara-shekara. 3) Taimako na tallafawa tallafin yunwa a Sudan da Honduras. 4) Yan'uwa wani bangare na kokarin Cedar Rapids da ambaliyar ruwa ta shafa. 5) 'Yan'uwa Bala'i Ministries saki

Labaran labarai na Fabrairu 25, 2010

  Newsline sabis ne na labarai na imel na Ikilisiya na ’yan’uwa. Jeka www.brethren.org/newsline don biyan kuɗi ko cirewa. Fabrairu 25, 2010 “…Ku dage cikin Ubangiji…” (Filibbiyawa 4:1b). LABARAI 1) Ƙungiyoyin Kirista sun fitar da wasiƙar haɗin gwiwa ta yin kira ga sake fasalin shige da fice. 2) Ƙungiyar ba da shawara ta ’yan’uwa na likita/rikici za su je Haiti. 3) Masu cin nasara na kiɗan NYC da

Labaran labarai na Disamba 3, 2009

Newsline sabis ne na labarai na imel na Ikilisiya na ’yan’uwa. Jeka www.brethren.org/newsline don biyan kuɗi ko cirewa. Dec. 3, 2009 “Ubangiji yana tare da ku” (Luka 1:28b). LABARAI 1) Majalisar Ikklisiya ta kasa ta fitar da sakonnin da ke goyon bayan kwance damarar makaman nukiliya, da sake fasalin harkokin kiwon lafiya. 2) Sabuwar Wuta matashi matashi motsi mafarki, daukan mataki. 3) Makarantar Sakandare ta Bethany ta sanar da sabon

Labaran labarai na Satumba 24, 2009

Newsline sabis ne na labarai na imel na Ikilisiya na ’yan’uwa. Jeka www.brethren.org/newsline don biyan kuɗi ko cirewa. 24 ga Satumba, 2009 “Amma muna maganar hikimar Allah…” (1 Korinthiyawa 2:7a). LABARAI 1) NOAC yana yin alaƙa tsakanin hikima da gado. 2) Ƙungiyar Jagoranci tana maraba da gayyata daga cocin Jamus. 3) Kuɗin ’yan’uwa suna ba da tallafi don bala’i da agajin yunwa.

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]