Labaran labarai na Disamba 5, 2007

Disamba 5, 2007 “…Bari mu yi tafiya cikin hasken Ubangiji” (Ishaya 2:5b). LABARAI 1) Amintattun Makarantar Sakandare ta Bethany suna maraba da sabon shugaba da sabon kujera. 2) Rahoton 'ƙungiyoyin ƙungiyar' fastoci masu mahimmanci a taro a San Antonio. 3) Majalisar kasa ta karbi rubutun ra'ayin zamantakewa na karni na 21st. 4) Yan'uwa sun raba bikin cika shekaru 300 na ibada a NCC

Bayar da Koyarwa na 2008 ta Cibiyar 'Yan'uwa don Jagorancin Ma'aikata ta sanar

Church of the Brothers Newsline Disamba 3, 2007 Cibiyar Brethren Academy for Ministerial Leadership ta sanar da jadawalin farko na kwasa-kwasan na 2008. Waɗannan kwasa-kwasan suna buɗe wa ɗalibai a cikin shirye-shiryen Training in Ministry (TRIM) da Education for Shared Ministry (EFSM), kamar yadda haka kuma fastoci da limamai. Makarantar hadin gwiwa ce ta horar da ma'aikatar

Labaran labarai na Oktoba 10, 2007

Oktoba 10, 2007 “Ku yi murna ga Allah, ku dukan duniya” (Zabura 66:1). LABARAI 1) An fitar da sanarwar haɗin gwiwa daga tattaunawa game da manufofin baje kolin taron shekara-shekara. 2) Hukumar ABC tana samun horon sanin yakamata da al'adu daban-daban. 3) Kwamitin ya sami kalubale daga Baftisma na Amurka. 4) Sabis na Bala'i na Yara suna horar da masu sa kai na 'CJ's Bus'. 5) Gundumar Kudu maso Gabashin Atlantika tana riƙe da a

Labaran labarai na Agusta 1, 2007

"Zan yi godiya ga Ubangiji..." Zabura 9:1a LABARAI 1) Butler Chapel yana bikin cika shekaru goma da sake ginawa. 2) Bankin albarkatun abinci yana gudanar da taron shekara-shekara. 3) Tallafi suna tallafawa ci gaban al'umma DR, agajin Katrina. 4) ABC yana ƙarfafa goyon bayan SCHIP sake ba da izini. 5) Yan'uwa: Ma'aikata, Buɗewar Aiki, Taron Shekara-shekara, ƙari. ABUBUWA MAI ZUWA 6) Kyautar kwas sune

Labaran labarai na Nuwamba 8, 2006

"Ƙauna ba ta ƙarewa." — 1 Korinthiyawa 13:8a LABARAI 1) Sauƙaƙe nawaya da bala’i a Mississippi. 2) Kula da Yara na Bala'i yana amsawa a New York, Pacific Northwest. 3) Kwamitin Alakar Interchurch ya tsara mayar da hankali a tsakanin addinai don 2007. 4) Ƙungiyar Revival Fellowship BVS ta fara hidima. 5) Ana gudanar da taron gundumomin kudu maso gabas na Atlantic a Puerto Rico.

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]