Labaran labarai na Oktoba 8, 2008

“Bikin Cika Shekaru 300 na Cocin ’Yan’uwa a cikin 2008” “Ubangiji, kai ne mazauninmu…” (Zabura 90:1). LABARAI 1) Kwamitin ya ba da fifiko kan dangantakar addinai. 2) Ana gudanar da taron sulhu a Jamhuriyar Dominican. 3) Taimakon Taimakon Bala'i na Yan'uwa ya tara $425,000. 4) Yan'uwa rago: Tunawa, ma'aikata, bada ga darika, more. MUTUM

Labaran yau: Satumba 29, 2008

“Bikin Cika Shekaru 300 na Cocin ’Yan’uwa a 2008” (Satumba 29, 2008) — Cocin of the Brothers Committee on Interchurch Relations (CIR) ta yi taro a Elgin, Ill., a ranar 4-6 ga Satumba. Ƙarfafa girmamawa kan fahimtar juna da dangantakar addinai ya kasance batun tattaunawa akai-akai a cikin tarurrukan. Baya ga jerin abubuwan da ke gudana,

Labarai na Musamman ga Maris 21, 2008

“Bikin Bukin Cika Shekaru 300 na Cocin ’Yan’uwa a cikin 2008” “An miƙa wa Allah – Canjawa cikin Almasihu – Ƙarfafawa ta wurin Ruhu” BAYANIN TARO NA SHEKARA 1) Taron shekara-shekara na 2008 zai yi bikin cika shekaru 300. 2) Mai Gudanarwa ya ba da ƙalubalen cika shekaru 300. 3) Korar abinci don zama wani ɓangare na aikin sabis a taron shekara-shekara. 4) Taron shekara-shekara don gabatar da taron yara

Labaran labarai na Mayu 23, 2007

"...Zan albarkace ka, in sa sunanka mai girma, domin ka zama albarka." — Farawa 12:2b LABARAI 1) Makarantar Makarantar Bethany ta yi bikin somawa na 102. 2) 'Yan'uwa mayar da hankali aiki a arewacin Greensburg, bin hadari. 3) Dandalin tattaunawa akan makomar taron shekara-shekara, da sauran kalubale ga darikar. 4) Cocin Westminster, Buckhalter zai karɓi Taswirar Ecumenical.

Labaran yau: Mayu 14, 2007

(Mayu 14, 2007) — Kwamitin kan Hulɗar Ma'aurata ya sanar da masu karɓa na 2007 na Ecumenical Citation na shekara-shekara. Kwamitin yana ɗaukar umarni daga duka Cocin of the Brothers Annual Conference da General Board, kuma sun sadu da kiran taron tarho a ranar 3 ga Afrilu. Anna K. Buckhalter ya karɓi sunan mutum ɗaya, don

Labaran labarai na Fabrairu 28, 2007

"Ubangiji shine haskena da cetona..." — Zabura 27:1a LABARAI 1) Neuman-Lee da Shumate sun shugabantar kuri’ar taron shekara ta 2007. 2) Kwamitin Zartaswa na Majalisar Dinkin Duniya ya ziyarci agajin bala'o'i a yankin Gulf. 3) Tara 'Ma'aikatan Round sun tsara tsare-tsare na gaba. 4) Asusun yana ba da tallafi

Labaran labarai na Nuwamba 8, 2006

"Ƙauna ba ta ƙarewa." — 1 Korinthiyawa 13:8a LABARAI 1) Sauƙaƙe nawaya da bala’i a Mississippi. 2) Kula da Yara na Bala'i yana amsawa a New York, Pacific Northwest. 3) Kwamitin Alakar Interchurch ya tsara mayar da hankali a tsakanin addinai don 2007. 4) Ƙungiyar Revival Fellowship BVS ta fara hidima. 5) Ana gudanar da taron gundumomin kudu maso gabas na Atlantic a Puerto Rico.

Labarai na Musamman ga Nuwamba 3, 2006

"Ashe, zukatanmu ba su yi zafi a cikinmu ba, yayin da yake magana da mu a kan hanya?" —Luka 24:32a Rahoton daga tarurrukan faɗuwar rana na Babban Hukumar 1) Babban Hukumar ta tsara kasafin kuɗi na 2007, ta tattauna batun shige da fice da binciken kwayar halitta, ta ba da shawarar shiga Cocin Kirista Tare. 2) Wasiƙar Pastoral tana ƙarfafa coci ta ƙaunaci maƙwabta daidai. 3) Manufa

Labaran labarai na Yuli 5, 2006

"Ka horar da kanka cikin ibada..." — 1 Timothawus 4:7b LABARAI DAGA TARON SHEKARA TA 2006 1) 'Yin Kasuwancin Coci,' Yaƙin Iraki, shugaban karkatar da kuɗi a taron shekara-shekara na kasuwanci. 2) Taron ya zaɓi James Beckwith a matsayin mai gudanarwa na 2008. 3) Ana karɓar amsoshi ga tambayoyi game da jima'i da hidima. MUTUM 4) An zaɓi Julie Garber a matsayin editan 'Brethren

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]