Ƙarin Labarai na Maris 11, 2010

  Maris 11, 2010 ABUBUWA masu tasowa 1) Masu sha'awar yanar gizo a watan Maris suna mai da hankali kan ikilisiyoyin lafiya, yin bishara. 2) Ana Bikin Watan Manya a watan Mayu. 3) 'Kowane Yaki Yana Da Masu Rasa Biyu' da za'a nuna a Makarantar Bethany. 4) 'Tsaya Tare da Yesu!' jigon zangon dangi na shekara-shekara. Yan'uwa rago: Babbar Sa'a ɗaya, Blog ɗin Taro na Shekara-shekara, da

Labaran labarai na Satumba 24, 2009

Newsline sabis ne na labarai na imel na Ikilisiya na ’yan’uwa. Jeka www.brethren.org/newsline don biyan kuɗi ko cirewa. 24 ga Satumba, 2009 “Amma muna maganar hikimar Allah…” (1 Korinthiyawa 2:7a). LABARAI 1) NOAC yana yin alaƙa tsakanin hikima da gado. 2) Ƙungiyar Jagoranci tana maraba da gayyata daga cocin Jamus. 3) Kuɗin ’yan’uwa suna ba da tallafi don bala’i da agajin yunwa.

Yau a NOAC

NOAC 2009 Babban Taron Manya na Ƙasa na Cocin Brothers Lake Junaluska, NC - Satumba 7-11, 2009 Jumma'a, Satumba 11, 2009 Quote of the Day: "Mu'ujiza wani lokacin idan yanayi bai dace ba…. Kada ku ji daɗin 'Nazarat' ku. Ba ku san abin da Allah zai yi da ku ba tukuna

Noac Keynote Speakers Yi Haɗin Kai Tsakanin Hikima da Gado

NOAC 2009 National Adult Conference of the Church of the Brethren Lake Junaluska, NC - Satumba 7-11, 2009 Sept. 11, 2009 Manyan jawabai guda uku a taron manyan manya na kasa na 2009 kowannensu ya gabatar da taken taron yayin da suke magana game da alaƙa gado da hikima. Da yake magana a kan safiya uku daban-daban, kowane mai magana, duk da haka, yana da ra'ayi daban-daban

Webb Ya Yi Wa'azi akan 'Bayyanawar Gari' na Yesu a Nazarat

NOAC 2009 Babban Taron Manya na Ƙasa na Cocin Brothers Lake Junaluska, NC - Satumba 7-11, 2009 Satumba 11, 2009 Mai Wa'azi: Dennis Webb, Fasto na Naperville (Ill.) Cocin 'Yan'uwa Rubutu: Markus 6: 1-6 A koyaushe akwai waƙoƙin kiɗa ga kowane wa'azi mai kyau, amma a yanayin rufe ibadar Juma'a a 2009 NOAC Dennis Webb

Yau a NOAC

NOAC 2009 Babban Taron Manyan Manya na Cocin Brothers Lake Junaluska, NC - Satumba 7-11, 2009 Alhamis, Satumba 10, 2009 Quote of the Day: “Abu ɗaya da nake so game da Cocin ’yan’uwa shi ne cewa ta ya ki ja da baya daga al'ada." - Mike McKeever, farfesa a Kwalejin Judson a Elgin,

Yau a NOAC

NOAC 2009 Babban taron tsofaffi na Cocin Brothers Lake Junaluska, NC - Satumba 7-11, 2009 Laraba, Satumba 9, 2009 Kalaman Rana: “Ya kamata mu rungumi kuma mu ƙarfafa aikin Kirista na kiran jihar mafi girman manufofinsa…. Dole ne mu yi aiki kamar yadda ba a taɓa gani ba don ba da shawarar samar da zaman lafiya." -David Was,

Hale Yayi Wa'azi akan Alherin Girman Tsofa

NOAC 2009 Babban Taron Manya na Ƙasa na Cocin Brothers Lake Junaluska, NC - Satumba 7-11, 2009 Satumba 9, 2009 Mai Wa'azi: Cynthia L. Hale Rubutu don wa'azin: Ishaya 43:15-21, 65:16 -25 Da yake tunawa da ƙalubalen da aka yi a Gilgal, Rev. Dr. Cynthia Hall ya sake maimaita tarihin mai tsarki da Joshua ya ba wa.

Yau a NOAC

NOAC 2009 Babban taron tsofaffi na Cocin Brothers Lake Junaluska, NC - Satumba 7-11, 2009 Talata, Satumba 8, 2009 Quote of the Day: “Waɗanda ba mu yi tsammanin za su kasance cikin al’umma ba. wadanda za a hada.” - Bob Neff, shugaban nazarin Littafi Mai Tsarki, yana magana a kan labarin

Nazarin Littafi Mai Tsarki na NOAC Yana Haskaka Gadon Iyali

NOAC 2009 Babban Taron Manya na Ƙasa na Cocin Brothers Lake Junaluska, NC - Satumba 7-11, 2009 Talata, Satumba 8, 2009 Shugaban nazarin Littafi Mai Tsarki: Bob Neff Rubutu: 1 Korinthiyawa 1:9 An gabatar da shi azaman tsohon farfesa na Tsohon Alkawari a Bethany Theological Seminary, tsohon Babban Sakatare na Coci na 'yan'uwa, da

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]