Tallafi na tallafawa agajin guguwa, kungiyoyin kasa da kasa da annoba ta shafa, lambunan al'umma

An raba rabon GFI na $20,000 tsakanin abokan hulɗa na ƙasa da ƙasa da ke da alaƙa da Ikklisiya na Shirin Abinci na Duniya. Ma'aikatun Bala'i na 'yan'uwa sun ba da gudummawar tallafin EDF na $11,000 ga martanin COVID-19 na ikilisiyoyin Haiti na Iglesia de los Hermanos a cikin DR. Tallafin EDF na $10,000 yana tallafawa agajin guguwa ta Shirin Haɗin kai na Kirista (CSP) a Honduras. GFI guda biyu suna ba da tallafi ga lambunan al'umma da ke da alaƙa da Ikklisiya ta ikilisiyoyin 'yan'uwa.

Mai gadin ɗan'uwana: Tunawa da girgizar ƙasar Haiti na Janairu 12, 2010

Daga Ilexene Alphonse Janairu 12 kwanan wata rana ce da aka zana a cikin zuciyata saboda dalilai guda biyu: na farko, Janairu 12, 2007, na auri soyayyar rayuwata, Michaela Alphonse; na biyu, 12 ga Janairu, 2010, bala’i mafi muni a zamanina, girgizar ƙasa mai girma, ta halaka ƙasar Haiti ta haihuwa da kuma jama’ata. Ya kasance

Kudaden Cocin ’Yan’uwa biyu sun sanar da tallafin farko na shekara

Asusun Ba da Agajin Gaggawa (EDF) da Asusun Initiative Food Initiative Fund (GFI) sun ba da sanarwar tallafin farko na shekara ta 2020. Ma'aikatun Bala'i na 'yan'uwa sun ba da umarnin tallafin EDF ga wani aikin sake ginawa a Florida biyo bayan guguwar Irma; sabon aikin Ƙaddamarwa na Taimakon Taimakon Bala'i (DRSI) a ƙarƙashin jagorancin Sabis na Duniya na Coci (CWS); da ambaliya

Yan'uwa don Disamba 19, 2019

- Sabon sakon da aka wallafa a shafin yanar gizon Church of the Brothers Nigeria ya ba da labarin "Labarun Maiduguri" na Roxane Hill. Labarun da hotuna sun fito ne daga wata ziyara da Roxane da Carl Hill suka kai birnin Maiduguri na arewa maso gabashin Najeriya, kuma sun hada da wata hira da wata matashiyar mai fafutukar neman zaman lafiya da kuma labaran wasu mata uku.

Ƙaddamar Abinci ta Duniya tana ba da sanarwar tallafi da yawa

A cikin 'yan watannin nan, an ba da tallafi da yawa daga Cibiyar Abinci ta Duniya (GFI) ta Cocin 'Yan'uwa. An ba da tallafi don ayyukan agaji masu alaƙa da aikin noma da yunwa a Haiti, Mexico, da Spain, da kuma a cikin Amurka don ayyukan da suka shafi ikilisiyoyin Cocin ’yan’uwa a Maryland, New Mexico, North Carolina, da Illinois.

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]