Labaran labarai na Fabrairu 27, 2008

“Bikin Cika Shekaru 300 na Cocin ’Yan’uwa a cikin 2008” “Maimakon haka, ku yi ƙoƙari don Mulkin (Allah)…” (Luka 12:31a). LABARAI 1) An sanar da zaɓen taron shekara-shekara na 2008. 2) Cocin 'yan'uwa ta aika da tawaga zuwa Koriya ta Arewa. 3) Ma'aikacin BVS yana taimakawa makarantar Guatemala ta tara kuɗi. 4) Kuɗin ’yan’uwa suna aika kuɗi zuwa N. Korea, Darfur, Katrina sake ginawa.

Kolejoji 'Yan'uwa A Waje Sun Tafi 'Carbon Neutral'

(Afrilu 4, 2007) — ’Yan’uwa Kwalejoji a Ƙasashen Waje (BCA) sun kasance “ba tare da haɗakar carbon ba,” in ji sanarwar a gidan yanar gizon shirin http://www.bcanet.org/. Tun daga lokacin bazara na 2007, BCA za ta ba da gudummawa ga Asusun Hasken Lantarki na Solar Electric (SELF) a yunƙurin kashe carbon da aka fitar a cikin yanayi ta jiragen da ɗalibai ke ɗauka zuwa

Hukumar Kwalejojin ’Yan’uwa A Waje Ta Hadu A Makarantar Sakandare ta Bethany

Shuwagabannin Cocin na kwalejoji masu alaka da 'yan'uwa da Bethany Theological Seminary sun hadu a watan Agusta tare da wakilan 'yan'uwa Kwalejoji a waje (BCA) a Bethany's Richmond, Ind., harabar. Shugabannin kwalejin da makarantun hauza suna aiki a matsayin Hukumar Gudanarwar BCA. Ƙungiyar ta haɗa da Mell Bolen, wanda ya zama shugaban BCA a ranar 1 ga Yuli, da Henry

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]