James Deaton ya yi murabus a matsayin manajan editan 'yan jarida

James Deaton ya yi murabus a matsayin manajan editan jaridar Brethren Press. Ya kammala aikinsa tare da Cocin 'yan'uwa a ranar 24 ga Mayu. Zai ɗauki matsayi a matsayin editan abun ciki na sadarwa don taron Michigan na United Methodist Church.

Editan Yan Jarida na Yan'uwa ya shiga cikin taron kwamitin kan jerin darussan Uniform

Editan Yan Jarida James Deaton (dama, wanda aka nuna a tsakiya) ya halarci taron shekara-shekara na 2021 na Kwamitin Darussan Uniform (CUS). Jerin tushen tushen tsarin karatun Littafi Mai-Tsarki wanda ƙungiyoyin ɗarikoki da abokan wallafe-wallafe da yawa ke amfani da su gaba ɗaya. Deaton ya halarta a madadin gidan wallafe-wallafen Cocin of the Brothers, wanda ke amfani da ƙayyadaddun tsarin koyarwa na manya don Jagora don Nazarin Littafi Mai Tsarki. Shi ma memba ne na Ƙungiyoyin Matakan Age-Level, wanda ke yin bitar ci gaban ka'idojin manhaja na manya da ƙirƙirar dabarun koyarwa.

Ƙarin Labarai na Nuwamba 8, 2007

8 ga Nuwamba, 2007 “…Ku bauta wa juna da kowace irin baiwar da kowannenku ya karɓa” (1 Bitrus 4:10b) SANARWA 1) Mary Dulabaum ta yi murabus daga Ƙungiyar ’Yan’uwa Masu Kulawa. 2) Tom Benevento ya ƙare aikinsa tare da Abokan Hulɗa na Duniya. 3) Jeanne Davies don daidaita ma'aikatar sansanin aiki na Babban Kwamitin. 4) James Deaton ya fara a matsayin rikon kwarya

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]