Taron Taro na Haraji na Malamai Zai Bitar Dokar Haraji, Canje-canje na 2011

Za a gudanar da taron karawa juna sani na haraji ga limamai a ranar 20 ga Fabrairu ta hanyar haɗin gwiwar Ofishin Sadarwar Lantarki na Seminary na Bethany, Cibiyar 'Yan'uwa don Jagorancin Minista, da Cocin of the Brothers Office of Ministry. Ana gayyatar ɗaliban makarantar hauza, fastoci, da sauran shugabannin coci don halartar taron ko dai a kai a kai a Bethany Seminary a Richmond, Ind., ko kan layi.

Makarantar Yan'uwa Ta Sanar Da Karatun Masu Zuwa

Cibiyar 'Yan'uwa don Jagorancin Ministoci ta sanar da kwasa-kwasan 2012. Ana buɗe darussa ga ɗaliban Ma'aikatar (TRIM), fastoci masu neman ci gaba da sassan ilimi, da duk masu sha'awar. Ana samun ƙasidun rajista a www.bethanyseminary.edu/academy ko kira 800-287-8822 ext. 1824. Don kwas ɗin Cibiyar Ma'aikatar Susquehanna Valley tuntuɓi SVMC@etown.edu ko 717-361-1450.

Makarantar Yan'uwa Ta Sanar Da Karatun Masu Zuwa

Cibiyar 'Yan'uwa don Jagorancin Ministoci ta sanar da kwasa-kwasan 2012. Ana buɗe darussa ga ɗaliban Ma'aikatar (TRIM), fastoci masu neman ci gaba da sassan ilimi, da duk masu sha'awar. Ana samun ƙasidun rajista a www.bethanyseminary.edu/academy ko kira 800-287-8822 ext. 1824. Don kwas ɗin Cibiyar Ma'aikatar Susquehanna Valley tuntuɓi SVMC@etown.edu ko 717-361-1450.

Labaran labarai na Oktoba 20, 2011

Labarai sun haɗa da:
1. Hukumar ta yanke shawarar dakatar da aiki na Cibiyar Taro ta Sabuwar Windsor, ta ba da izini na wucin gadi ga Takardar Shugabancin Minista, ta ba da gudummawa ga martanin girgizar kasa na Haiti.
2. A Duniya Zaman lafiya ya fitar da sanarwa na haɗa kai.
3. Malaman addinin da aka kama a Rotunda a watan Yuli sun yi zamansu a kotu.
4. Ma'aikatun Shaidar Zaman Lafiya sun ɗauki ƙalubalen cin abinci.
5. Tallafin GFCF yana zuwa aiki a Honduras, Nijar, Kenya, da Ruwanda.
6. Tracy Stoddart Primozich don kula da shiga makarantar hauza.
7. An sanar da wuraren aiki don 2012.
8. Yan'uwa rago: Tunawa, ma'aikata, ayyuka, anniversaries, more.

Labarai - Satumba 9, 2011

Church of the Brothers Ministries mayar da martani ga guguwar Irene; Kwamitin kula da matasa da matasa ya sanar da cewa; Ranar Sallah ta Duniya; Taron koli na Kwalejin Bridgewater don gano makomar tattalin arziki da ilimi a Amurka; labaran ma'aikata; ConocoPhillips ta sadaukar da haƙƙin ƴan asalin ƙasar tare da tallafi daga BBT; Tunawa da sabunta aikin zaman lafiya a Hiroshima; abubuwan da ke zuwa; da sauransu.

Labaran labarai na Agusta 25, 2011

Labaran labarai na Agusta 25, 2011: Labarun sun haɗa da 1. Satumba 11 albarkatun samuwa. 2. An sanar da sabon tsarin ma'aikatan Cocin. 3. BBT ya ci gaba da kula da hannun jari-sa hannun jari. 4. Ma’aikatun Bala’i na ’yan’uwa sun ba da rahoton girgizar Gabas ta Gabas. 5. Jami'an Ƙungiyar Minista na shekara-shekara da aka gudanar. 6. An kira daraktan fansho don yin aiki a matsayin babban jami'in gudanarwa da bin doka na BBT. 7. An Fara Ranar Ma'aikata Ta Kasa Ranar Ma'aikata. 8. Ranar Addu'ar Zaman Lafiya ta Duniya. 9. Komawa makaranta tare da ma'aikatar Deacon.

Malinda Berry Yayi Magana don Abincin Abinci na Seminary ta Tiyoloji

Mai magana don liyafar cin abinci na Bethany ita ce Malinda Berry, mataimakiyar farfesa a fannin ilimin tauhidi kuma darektan shirin Jagora na Arts a makarantar hauza. Gabatarwarta, "Breaking Stone, Set in Bread: Yadda Zane-zane ke Canja Ra'ayinmu," ya haɗa da hotuna na gani don nuna hanyoyin da ake bayyana tiyoloji ta hanyar fasaha.

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]