Labaran labarai na Yuni 30, 2011

Labaran labarai: 1) Kasuwancin taro yana magance batutuwan da suka shafi jima'i, da'a na coci, sauyin yanayi, kayan ado. 2) Ma'aikatun sulhu da saurare za su ba da taimako a taron shekara-shekara. 3) Shugaban Ikilisiya ya sanya hannu kan wasiƙu game da Afghanistan, kasafin kuɗin Medicaid. 4) Ƙungiya tana ƙarfafa bukukuwan tunawa da CPS na gida. 5) Asusun bala'i yana ba da $ 30,000 don fara aikin sake gina ƙasar Pulaski. 6) An sadaukar da abin tunawa na Hiroshima ga wanda ya kafa cibiyar abota. 7) Joan Daggett yayi murabus daga shugabancin gundumar Shenandoah. 8) Jorge Rivera ya ƙare sabis a matsayin abokin zartarwa na Puerto Rico. 9) Pérez-Borges don yin aiki a matsayin mataimakin zartarwa a Gundumar Kudu maso Gabashin Atlantika. 10) BBT ya kira John McGough don zama CFO. 11) Yan'uwa yan'uwa: Ma'aikata, buɗaɗɗen aiki, labaran kwaleji, ƙari.

Daga Mai Gudanarwa: Cajin zuwa taron shekara-shekara na 2011

Tunani daga Mai Gudanar da Taron Shekara-shekara Tim Harvey: “A cikin wannan shekarar da ta gabata (kuma musamman a cikin mako a Grand Rapids) Na koyi yadda kuke ƙaunar cocin…. Na kuma koyi cewa ko da yake muna ƙaunar ikilisiya, muna da ayyuka da yawa da za mu yi—fiye da yadda muke zato—mu koyi abin da ake nufi da ƙaunar juna…. Na yi muku alƙawarin cewa yayin da nake zagayawa cikin ɗariƙar cikin watanni masu zuwa, Ina shirye in yi kowace tattaunawa da kowane mutum game da kowane fanni na rayuwa da hidima. Zan yi abin da ke cikin iko da iyawa don tabbatar da waɗannan tattaunawar lafiya. Tuni wasunku sun tuntube ni don ci gaba da wannan tattaunawa.”

An Ba da Kyautar Buɗe Rufin Rufin ga Cocin Oakton na 'Yan'uwa

Markus 2:3-4 (labarin mutanen da suka keta rufin gida don kawo gurguzu ga Yesu) shine wahayi don ƙirƙirar lambar yabo ta Buɗe Rufo a 2004, wanda aka kafa don gane ikilisiya ko gunduma a cikin Cocin ’yan’uwa. wanda ya sami babban ci gaba a ƙoƙarinsa na hidima, da kuma yi wa nakasassu hidima.

Mahalarta Taron Shekara-shekara Ya Samu Barazanar Mutuwa

Mahalarta taron shekara-shekara na 2011 ya sami kyakkyawar barazanar kisa. Wanda aka yi wa barazanar ɗan luwaɗi ne, kuma barazanar ta yi nuni ga jima'i na mutumin. An raba wata sanarwa game da barazanar tare da taron a farkon karin taron kasuwanci na maraice a ranar 5 ga Yuli, wanda ya zama dole saboda tsawon lokacin da aka dauka don tattaunawa ta Musamman da ke da alaƙa da jima'i.

Bayanin Labaran Labarai na Taron Shekara-shekara na 2011

Bayanin taron ya haɗa da labarai masu zuwa: Wakilai sun dawo da abubuwan kasuwanci na Musamman na Amsa, sake tabbatar da takarda na 1983 (ciki har da rabawa game da mummunan yanayin barazanar da aka yi a lokacin taron); Bob Krouse ya zaɓi zaɓaɓɓen mai gudanarwa, ƙarin sakamakon zaɓe; Kudurin yaki a Afghanistan ya bukaci janye sojojin; Ma'aikatun Rayuwa na Ikilisiya don sauƙaƙe bita na ɗabi'ar ikilisiya; Taron ya amince da tambaya kan sauyin yanayi, ya mayar da tambaya kan kayan ado; Kwamitin dindindin ya amince da sabon bayanin hangen nesa; Hukumar ta amince da kudurin Afganistan, ta rage ma'aunin kasafin kudi na 2012; Ma'aikatar Sulhunta tana ba da zaman fahimtar bayan taro; Bayar da tebur; Taron ta lambobi.

Taro Ya Amince da Tambaya akan Canjin Yanayi, Ya Mayar da Tambaya akan Adon Da Ya dace

Taron shekara-shekara na 2011 ya yi aiki da tambayoyi guda biyu da aka kawo wa ƙungiyar a ranar Talata, 5 ga Yuli. Taron ya mayar da "Query: Proper Decorum" wanda Cocin Mountain Grove na Brothers da Shenandoah ya kawo, kuma ya karɓi "Tambaya: Jagora don Amsawa. zuwa Canjin Yanayi na Duniya” wanda Circle of Peace Church of the Brothers and Pacific Southwest District ya kawo.

Ma'aikatun Duniya sun ji abincin dare daga Rita Nakashima Brock

“Ya ɗauki Yesu shekara dubu kafin ya mutu.” Rita Nakashima Brock, darektan Faith Voices for Common Good, ta fara gabatar da jawabinta da wannan magana mai ban mamaki. Abin da ta ke nufi, in ji ta, shine "babu hotonsa da ke rataye akan giciye ya mutu har zuwa shekara ta 960." Brock ta ce godiya ga binciken da ta yi na fasahar Kiristanci na farko, “Mun fara ganin saƙon bangaskiyar Kirista gabaɗaya.”

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]