‘Soul Sisters’ ga matan limamai masu sana’a da yawa, nazarin littafi kan bunƙasa a hidima

By Tabitha H. Rudy

Limamin Part-time; Shirin Ikilisiya na cikakken lokaci na Ofishin Ma'aikatar 'Yan'uwa yana tsara abubuwan da suka faru na 'yan watanni masu zuwa. Ana gayyatar fastoci masu sana'a da yawa zuwa nazarin littafin Bugawa a Ma'aikatar da Matt Bloom. Ana gayyatar matan limamai masu sana'a da yawa musamman don shiga Erin Matteson don "Soul Sisters… Haɗawa da Zurfafa Tare."

John Fillmore, ɗaya daga cikin "masu hawan keke" don shirin, zai jagoranci nazarin littafin Matt Bloom's Haɓakawa a cikin Hidima: Yadda Ake Ƙarfafa Jin Dadin Malamai. Ba abin mamaki ba ne ga fastoci, amma hidima na iya zama ƙalubale. Ayyukan ma'aikatar yana da sarkakiya, mai ci gaba, kuma iri-iri kuma buƙatun fastoci suna jin na iya ɗaukar nauyi. Duk da haka mun kuma san cewa fastoci waɗanda suke da ƙoshin lafiya na ruhaniya, da motsin rai, da kuma jiki sun fi iya hidimar ikilisiyoyinsu. Ana gayyatar fastoci masu sana'a da yawa zuwa wannan tattaunawa ta littafi na mako 10 yayin da muke zurfafa zurfafa cikin abubuwan da ke taimakawa wajen kyautata rayuwar makiyaya. Za a fara zama a ranar 16 ga watan Janairu kuma za a gudanar da shi a yammacin ranar Talata da karfe 7 na yamma. (Lokacin Gabas). Rajista yana da iyaka, don haka yi rajista nan ba da jimawa ba. Za a ba da littattafai ta shirin, kuma za a sami ci gaba da ƙimar ilimi. Yi rijista a https://forms.gle/JWi3m7pfAP6ZUCzL9.

Erin Matteson, darekta na ruhaniya kuma ɗaya daga cikin mahayan da’ira don shirin, zai karɓi baƙunci "Soul Sisters… Haɗawa da Zurfafa Tare" ga mata masu sana'a da yawa. Wannan taron na wata-wata zai sauƙaƙe ayyuka na ruhaniya iri-iri kamar lectio divina da visio divina. Za a gudanar da tarukan kan layi a ranar Litinin na biyu na kowane wata, daga Fabrairu zuwa Yuni, suna ba da damar ƙirƙirar ƙungiyoyi masu tsarki tare da wasu a cikin bege na ci gaban ruhaniya. Yi rijista zuwa 1 ga Fabrairu a https://forms.gle/ePk1UHuvkZoqW4Y19. Ka lura cewa ana ba da zaɓin lokaci biyu don kowane taro don ba da dama mai yawa don halarta. Za a ba da abun ciki iri ɗaya a lokuta biyu. Tuntuɓi Matteson ta imel a erin@soultending.net tare da tambayoyi masu alaƙa da abun ciki, ko tuntuɓi Tabitha Rudy ta imel a adminptpftc@brethren.org tare da tambayoyin da suka shafi rajista.

- Tabitha H. Rudy mataimakiyar gudanarwa ce ga Fasto na lokaci-lokaci; Cocin cikakken lokaci.

----

Nemo ƙarin labarai na Church of the Brothers:

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]