YESU A Unguwar: LABARI DAGA CIKIN ikilisiyoyi: Cocin Mountville yana ba da 'sake-leaf' da kayan makaranta

Daga Angela Finet

Cocin Mountville na ’yan’uwa a Gundumar Arewa maso Gabas ta Atlantika ta yi abubuwa biyu kwanan nan don zama “Yesu a cikin Unguwa.”

Samar da sake ganye

A watan Agusta, Cocin Mountville ya mai da hankali kan ayyukan ibada a kan abin da Littafi Mai Tsarki ya ce game da itatuwa, da kuma yadda ake kiran cocin don kula da manyan halittun Allah. A kowane mako, ana ɗaukar tarin musamman don tallafawa manufar New Community Project na dasa itatuwa miliyan ɗaya a cikin shekaru goma masu zuwa. Bishiyoyi suna taimakawa wajen kawar da carbon dioxide kuma suna hana yashwa. Sun kuma samar da wurin zama ga tsuntsaye da dabbobi.

Domin su bi diddigin ci gaban da suka samu, ikilisiyar ta ƙara ganye a kan bishiyar da ba ta da tushe akan kowane dala 5 da aka tara. A karshen wata, bishiyar ta cika da ganye! Ciki har da wani ɗan wasa mai ba da gudummawa wanda ba a san sunansa ba daga New Community Project, ikilisiyar ta ba da gudummawar isassun kuɗi don shuka itatuwa 78,790, musamman ga maƙwabtanmu a Myanmar, Sudan ta Kudu, da Kongo.

Kayan makaranta

A ranar Lahadi, 6 ga Agusta, membobin Mountville sun taru don ƙirƙirar kayan makaranta 300 da ƙari a ƙarƙashin jagorancin Sabis na Duniya na Coci. Kowane kit an shirya shi a cikin jaka wanda aka yi da hannu kuma na musamman. Wadannan kayan, a halin yanzu ana adana su a Cibiyar Sabis na 'Yan'uwa a New Windsor, Md., Za a raba su a ko'ina cikin ƙasar da kuma duniya kamar yadda aka sanar da bukatun.

A sama: Kowane ganye a kan wannan bishiyar yana wakiltar $5 da aka tara don dasa bishiyoyi ta hanyar Sabon Al'umma. A ƙasa: Membobin Mountville sun haɗa kayan makaranta don rabawa ta Sabis na Duniya na Coci. Hotunan fastoci Angela Finet

‑‑‑‑‑‑

Nemo ƙarin labarai na Church of the Brothers:

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]