Ma'aikatar Aiki za ta ba da makonni bakwai na sansanonin aiki

Da Hannah Shultz

Ofishin Workcamp yana farin cikin sanar da cewa za mu riƙe makonni bakwai na sansanonin aiki na yau da kullun a wannan bazara! Za a gudanar da zangon aiki na zahiri daga 4-5 na yamma (lokacin Gabas) kowace Litinin daga Yuni 22 zuwa Agusta 3. Kowane mako zai mai da hankali kan ɗayan jigogi na yau da kullun daga littafin ibadarmu na sansanin. Mahalarta za su ji ɗan taƙaitaccen tunani daga ɗaya daga cikin manyan daraktocin sansanin mu, su shiga cikin ƙanana da manyan tattaunawa, kuma su buga wasu wasanni masu daɗi tare da mu!

Ga jadawalin jigogi da jagororinmu na mako-mako:

Yuni 22: Deanna Beckner a kan taken "Voices for Peace"

Yuni 29: Marie Benner-Rhoades da Jenna Walmer akan jigon "Gano Zalunci"

Yuli 6: Ben Bear a kan jigon “Karɓan Kira”

Yuli 13: Marissa Witkovsky-Eldred a kan jigon “Kawo Muryarku”

Yuli 20: Walt Wiltschek a kan jigon “Gina Jiki”

Yuli 27: Eric Landram a kan jigon “Waƙa cikin Jituwa”

3 ga Agusta: Lori Walmer akan jigon "Fita da Farin Ciki"

Kowane mako, mahalarta waɗanda suka yi rajista don sansanonin aiki na 2020 za su sami hanyar haɗin Zuƙowa ta imel don shiga waɗannan taron.

Idan wanda ba a yi rajista ba don sansanin aiki yana so ya shiga kiran Zoom, yana iya tuntuɓar ofishin sansanin a cobworkcamps@brethren.org don hanyar haɗin yanar gizo da kuma karɓar nau'in lantarki na littafin ibada da za a bi a cikin zaman.

Za mu nada tunanin daraktan mu sanya shi a shafinmu na Facebook (www.facebook.com/CoBWorkcamps ) domin mahalarta da ba za su iya shiga kiran ba su iya kallo daga baya.

Hakanan an aika wa mahalarta hanyar hanyar haɗi zuwa kwafin lantarki na littafin sadaukarwa na mahalarta sansanin mu. Wannan littafin ya ƙunshi jigogi na yau da kullun da nassosi, tambayoyin tunani, da wasu ayyuka masu daɗi. Ana ƙarfafa mahalarta suyi amfani da wannan hanya kuma su biyo baya yayin da suke shiga zaman zuƙowa kuma su koyi yadda za su zama murya don zaman lafiya a cikin al'ummominsu!

Hannah Shultz ita ce mai gudanarwa na sabis na ɗan gajeren lokaci don Hidimar Sa-kai ta 'Yan'uwa kuma ta jagoranci Ma'aikatar Aiki.

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]