Ma'aikatar Workcamp ta raba binciken sha'awa don tsara sansanin aiki na 2021

Da Hannah Shultz

Dangane da cutar ta COVID-19, Ma'aikatar Aikin Gaggawa ta ɓullo da wasu zaɓuɓɓukan sansanin aiki don rani na 2021. Babban fifiko shine lafiya da amincin mahalarta sansanin aiki da al'ummomin da suke yi wa hidima. Ma'aikatar tana fatan bayar da zaɓuɓɓukan sansanin aiki waɗanda ke nuna wannan fifiko yayin da kuma ke ba da ƙwarewar sansanin aiki mai ma'ana.

A wannan mataki, ma'aikata suna tattara bayanai daga daidaikun mutane da ikilisiyoyi don auna sha'awarsu da ta'aziyya tare da zaɓuɓɓuka daban-daban. Zaɓuɓɓukan da aka gabatar a wannan lokacin ba su ƙare ba kuma ana iya canzawa. A yayin yanke shawara, ƙungiyar sansanin aiki za ta sa ido kan lamuran COVID-19 a duk faɗin ƙasar tare da bin ƙa'idodi da shawarwari daga CDC da sassan kiwon lafiya na gida da na yanki.

Ma'aikatar Aiki tana maraba da martani daga daidaikun mutane da ikilisiyoyi waɗanda ke da sha'awar shiga cikin sansanin aiki na 2021. Wadanda ba su kammala binciken ba tukuna ana ƙarfafa su yin hakan a www.cognitoforms.com/ChurchOfTheBrethren1/_2021WorkcampInterestSurvey .

Zaɓuɓɓuka huɗu da ake la'akari don wuraren aiki na 2021 sune:

Tier 1: Mahalarta za su yi hidima a yankunansu da rana, ko dai ɗaya ko kuma tare da sauran membobin ikilisiyarsu. Da yamma, mahalarta za su taru kusan don ibada da ayyuka. Ana sa ran mahalarta za su kawo nasu abincin rana yayin hidima. Ma'aikatar Aiki za ta yi aiki tare da mutane da ikilisiyoyi don daidaita damar hidima a cikin mahallinsu. Ƙungiyar sansanin aiki kuma za ta ba da jagoranci yayin tarurrukan yamma.

Tier 2: Mahalarta za su yi hidima a yankinsu tare da sauran ’yan’uwansu a cikin yini. Da yamma, za su taru a jiki, cikin nisantar da jama'a, don cin abinci, ibada, da ayyuka. Mahalarta za su koma gida su yi barci kowane dare kuma ana sa ran su kawo nasu abincin rana yayin hidima. Ma'aikatar Aiki za ta yi aiki tare da ikilisiya don tsara hidimar gida kuma za ta ba da jagoranci da kuma shiga cikin mutum cikin mako.

Tier 3: Masu shiga za su yi hidima a gida tare da wasu ikilisiyoyi a yankinsu da rana. Da yamma, za su taru a jiki, cikin nisantar da jama'a, don cin abinci, ibada, da ayyuka. Mahalarta za su koma gida su yi barci kowane dare kuma ana sa ran su kawo nasu abincin rana yayin hidima. Ma'aikatar Aiki za ta yi aiki tare da kowace ikilisiya da ke da sha'awar shiga don tsara hidimar gida kuma za ta ba da jagoranci da kuma shiga cikin mutum cikin mako.

Tier 4: Mahalarta za su shiga cikin sansanin aiki na "al'ada". Mahalarta sansanin aiki daga ko'ina cikin ƙasar za su yi tafiya zuwa wurin aiki, su zauna tare a cikin gidaje na gida (coci ko sansanin), kuma su yi hidima tare har tsawon mako. Ƙungiyar sansanin za ta tsara kuma za ta jagoranci duk ayyukan hidima, abinci, ibada, da ayyukan nishaɗi. An gabatar da wannan matakin azaman zaɓi na jiran rarraba amintaccen rigakafi a cikin bazara 2021.

Tier 1-3 sansanin aiki za su fara a ranar Lahadi da yamma kuma su ci gaba da yammacin Juma'a. Tier 4 sansanin aiki za su fara Lahadi da yamma da kuma gudana har zuwa ranar Asabar da safe.

Dukkan wuraren aikin 2021 za su kasance masu zaman kansu kuma a buɗe ga mutanen da suka kammala aji na 6 da tsofaffi. Kamar yadda aka saba, ana buƙatar manyan masu ba da shawara su halarta tare da ƙungiyoyin matasa kuma ana sa ran za su shiga cikin dukkan bangarorin sansanin. Masu ba da shawara za su yi rajista a daidai lokacin da matasan su kuma za su biya kuɗin rajista iri ɗaya. Ma'aikatar Aiki ta nemi ikilisiyoyi su aika aƙalla babban mashawarci ɗaya ga kowane mahalarta matasa biyu zuwa huɗu, suna kiyaye jinsi (watau idan matasa duka maza ne, a sami aƙalla mai ba da shawara na namiji). Duk manya da suka halarci sansanin aiki za a buƙaci su bi ta hanyar duba bayanan da ofishin ɗarika ke gudanarwa.

- Hannah Shultz ita ce mai kula da hidimar ɗan gajeren lokaci don hidimar sa kai na 'yan'uwa da Cocin 'yan'uwa.


Nemo ƙarin labarai na Church of the Brothers:

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]