Ranakun Shawarwari na Ecumenical 2020 suna tunanin an maido da duniya da mutanen Allah

Ranar 2020 Ecumenical Advocacy Days (EAD) yana gudana tsakanin Afrilu 24-27 a Washington, DC Taron ya ƙunshi taron ƙasa na masu fafutuka na Kirista, da ranar shiga gida. Taken wannan shekara, “Ka yi tunani! Duniyar Allah da Jama’ar Allah Maidowa,” ya bincika haɗin kai na sauyin yanayi da rashin adalci na tattalin arziki.

Ofishin Cocin ’Yan’uwa na Ƙarfafa Zaman Lafiya da Manufofi yana aiki a kan ƙungiyar jagoranci da ke taimakawa wajen tsara wannan taro, kuma Cocin ’yan’uwa ƙungiya ce mai ɗaukar nauyi.

Ƙarshen mako na EAD ya haɗa da ibada, masu magana, da kuma tarurrukan bita waɗanda ke kewaye da jigon, wanda aka kammala ranar Litinin tare da ranar da aka mayar da hankali kan harabar da ke tattare da tattaunawa da mambobin Majalisa. Lobbying zai dogara ne akan takamaiman yanayi da adalci na tattalin arziki "Tambaya Doka" wanda aka kafa a al'adun adalci na zamantakewa na Kirista.

Wannan taron zai iya taimakawa wajen ba da ilimi da basira don mafi kyawun cika bayanin taron shekara-shekara "Kulawa Halitta," wanda ya ce, "domin darajar halittar Allah, nassosi sun koya mana dole ne mu kula da yawan cin abinci, don neman adalci ga raunana da marasa ƙarfi. , [kuma] nuna hasken Allah ga duniya.”
 
Farashin rijistar tsuntsaye na farko ya ƙare 16 ga Maris. Yi rijista kuma sami ƙarin bayani a https://advocacydays.org .

Yau ne ranar ƙarshe ga ɗalibai ko matasa masu shekaru 18-35 don neman ƙayyadaddun guraben karo ilimi dangane da buƙata. Ranar ƙarshe na aikace-aikacen tallafin karatu shine 11:59 na yamma ranar 15 ga Fabrairu. Je zuwa https://advocacydays.org/2020-imagine-gods-earth-people-restored/scholarship-application-form . 

- Alexandra Toms, mataimakiya a Ofishin Gina Zaman Lafiya da Siyasa, ta ba da gudummawar wannan bayanin ga Newsline.

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]