Taron Pre-NOAC yana ba da 'Hutawar Asabar Ranar Labour'

Ofishin ma'aikatar yana gudanar da taron ci gaba da ilimi a ranar bude taron manya na kasa (NOAC) mai taken "Huta Ranar Kwadago." Taron a ranar Litinin, Satumba 2, daga karfe 9 na safe zuwa 4 na yamma, a gidan Atkins da ke Lake Junaluska, NC, yana buɗe wa ministoci da ma'aurata da dukan 'yan ƙasa. Bukatun shekaru 50 da NOAC baya aiki. Ministoci na iya samun ci gaba da kiredit na ilimi 0.6.

Taron ya mayar da hankali kan wa'azi da samuwar ruhaniya wanda Dawn Ottoni-Wilhelm, Farfesa na Brightbill na Wa'azi da Bauta ke jagoranta a Makarantar Tiyoloji ta Bethany a Richmond, Ind.

"Ta wace hanya ce wa'azi zai zama tushen samuwar ruhaniya da sabuntawa - ba ga ikilisiyoyi kawai ba har ma ga masu wa'azi?" In ji sanarwar. “Ta yaya hanyoyi dabam-dabam na shirya wa’azi za su tada fahimtar kasancewar Allah da motsi a tsakaninmu, musamman a lokutan ƙalubale da rarrabuwa? Wannan ci gaba da taron ilmantarwa zai taimaka wa mahalarta su ƙulla dangantaka mai zurfi ga asirin Allahntaka a cikin rayuwarmu, wa'azi, da kuma al'ummomin bangaskiya yayin da muke bincika nassosi da ayyuka waɗanda ke ƙarfafa mu mu isa ta wurin ɓangarorin lokacinmu tare da bege ga canji na Ruhu. aiki a tsakanin mu."

Mahalarta na iya halartar ranar, isa rana ɗaya da wuri, ko ci gaba da zama a tafkin Junaluska kuma su halarci cikakken mako na NOAC.

Don taron na kwana ɗaya, kuɗin da ya haɗa da $80 ga kowane mutum ko $145 ga kowane ma'aurata ya haɗa da masaukin dare a Gidan Atkins a ranar 1 ga Satumba, karin kumallo, abincin rana, da takardar shaidar ilimi ta ci gaba.

Kudin shine $30 ga kowane mutum ga waɗanda kawai ke buƙatar abincin rana da takardar shaidar ci gaba.

A matsayin kari, waɗanda ke halartar taron na kwana ɗaya za su iya yin ajiyar daki a cikin Gidan Atkins na satin NOAC akan farashin $30 ga kowane mutum a kowane dare ko $50 ga ma'aurata a kowane dare.

Nemo ƙasida mai ƙarin bayani da fom ɗin rajista na saƙo a www.brethren.org/ministryoffice/documents/2019-pre-noac-event.pdf . Don tambayoyi da ƙarin bayani tuntuɓi Nancy Sollenberger Heishman, darektan Ofishin Ma'aikatar, a 800-323-8039 ext. 381 ko nsheishman@brethren.org .

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]