Yau a NYC - Alhamis, Yuli 26, 2018

Newsline Church of Brother
Yuli 26, 2018

“Sai ɗaya daga cikinsu, da ya ga ya warke, ya komo, yana yabon Allah da babbar murya. Ya yi sujada a gaban Yesu ya yi masa godiya. Shi kuwa Basamariye ne.” (Luka 17:15-16).

Kalaman na ranar:

“Waɗannan watanni 15 na ƙarshe na ƙara ƙarin koyo game da kaina, bangaskiyata, da wannan al'umma…. Na gode sosai."
- Kelsey Murray, mai kula da NYC, a cikin jawabinta na karshe ga taron matasa na kasa na 2018.

“Ya kamata a matsayinmu na mutane mu tuna, a cikin godiyarmu bai kamata mu kwatanta kanmu da juna ba…. Godiya ta gaskiya ta fitar da mu daga wannan tafiyar kwatankwacin domin Allah ba ya wasa da favorites…. Godiya ta gaske tana motsa mu mu nuna tausayi maimakon kwatantawa.”
- Michaela Alphonse, tana wa'azin ƙarshen ƙarshen NYC 2018.

"Idan muka gode wa Allah a lokacin zafi, da farin ciki, akwai albarka."
- Michaela Alphonse akan yanayin godiya. Nassin nata shine labarin warkaswar kutare guda 10. Ta lura cewa wanda ya koma wurin Yesu ya yi godiya ba Samariya ne, kuma babu wani daga cikin mutanen ƙasar Yesu da ya sami ƙarin albarkar lafiya da Kristi ya yi masa.

"Da ma zan iya gaya muku cewa kowa zai samu idan kun dawo gida. Za ku yi shaida… na ganin Kristi cikin junanku…. Manya, aikinku ne ku haɗa…maganin da suke faɗa domin waɗanda ke kusa da su su ji.”
- Josh Brockway, wanda ya yi aiki a matsayin darekta na ruhaniya don taron, yana ba da shawarwari na rufewa da addu'o'i kafin mahalarta su bar NYC.

#cobnyc #cobnyc18

Ƙungiyar 'Yan Jarida ta NYC 2018 sun haɗa da Laura Brown, Allie Dulabaum, Mary Dulabaum, Nevin Dulabaum, Eddie Edmonds, Russ Otto, Frank Ramirez, Alane Riegel, Glenn Riegel, da Cheryl Brumbaugh-Cayford, darektan Sabis na Labarai na Cocin 'yan'uwa.

Ka tafi zuwa ga www.brethren.org/Newslinedon biyan kuɗi zuwa Cocin of the Brothers Newsline sabis na labarai na e-mail kyauta da karɓar labaran coci kowane mako.

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]