Takaddun inshora zai ba da gudummawar aikin hangen nesa

Newsline Church of Brother
Oktoba 18, 2017

Gabatar da rabon inshora na 2017 ga Cocin 'Yan'uwa da shugaban Brethren Mutual Aid Eric Lamer ya yi. Karɓar cak ɗin gabatarwa shine babban sakatare na Cocin Brothers David Steele. Hoto daga Cheryl Brumbaugh-Cayford.

 

Cocin The Brothers a farkon wannan shekarar ta karɓi cek na dala 50,000 daga Hukumar Bayar da Agajin Gaggawa ta Brotherhood da Kamfanin Inshora na Brotherhood, wanda ke wakiltar ribar da aka samu ta Shirin Abokan Hulɗa da Ma’aikatar. Ƙungiyar Jagorancin Ƙungiyar ta yanke shawarar yin amfani da kuɗin don tallafawa aiki don tsara "hangen nesa" don ƙungiyar, tare da bayar da $ 1,000 ga Ofishin Kudi don biyan kuɗin gudanar da kuɗin.

Taron na Shekara-shekara ya ƙaddamar da sabon ƙoƙarin hangen nesa a wannan bazarar da ta gabata, lokacin da aka karɓi shawarwari daga Ƙungiyar Jagoranci da Majalisar Zartarwa. Shawarwarin dai na da alaka da wani rahoto mai taken “Hukumar taron shekara-shekara da gundumomi dangane da tantance ministoci, ikilisiyoyin da gundumomi,” wanda ya zo taron a matsayin martani ga matsalolin “Tambaya: Auren Jima’i” (duba Labarin labarai a www.brethren.org/news/2017/delegates-ado-amsa-to-query-same-sex-weddings.html ).

Brethren Mutual Aid ita ce hukumar da ke ba da tallafi ga Shirin Abokan Hulɗa na Ma’aikatar don Cocin ’yan’uwa. Domin shiga, dole ne ma'aikatar ta zama tsarin gudanarwa, kamar ƙungiya; dole ne ya kasance yana da aƙalla mambobi 50; kuma dole ne ya ba da shawarar Brotherhood Mutual ga membobinta don inshorar dukiya da asarar rayuka. Akwai hanyoyi guda biyu don samun fa'idodi, ta hanyar biyan abokan tarayya da kuma ta hanyar Ladan Ma'aikatar Tsaro. Ƙungiyoyin haɗin gwiwar Cocin ’yan’uwa sun haɗa da ƙungiyar ɗarikoki da waɗancan ikilisiyoyin Cocin na ’yan’uwa, sansani, da gundumomi waɗanda su ma suke shiga.

Don ƙarin bayani game da Brethren Mutual Aid Agency jeka www.maabrethren.com . Don ƙarin bayani game da Kamfanin Inshorar Mutual na Brotherhood jeka www.brotherhoodmutual.com .

Ka tafi zuwa ga www.brethren.org/Newsline don biyan kuɗi zuwa Cocin of the Brothers Newsline sabis na labarai na e-mail kyauta da karɓar labaran coci kowane mako.

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]