Ofishin Jakadancin Duniya da Sabis yana ba da ƙarin sansanonin aiki a Najeriya

Newsline Church of Brother
Fabrairu 18, 2017

Wani sansanin aiki a Najeriya yana gina coci. Hoto daga Donna Parcell.

Ofishin Jakadancin Duniya da Sabis na Cocin 'Yan'uwa ya sanar da ƙarin damar sansanin aiki a Najeriya. American Brothers da sauran waɗanda ke da sha'awar shiga sansanin aiki tare da membobin Ekklesiyar Yan'uwa a Nigeria (EYN, the Church of the Brothers in Nigeria) ana gayyatar su duba ɗaya daga cikin sansani biyu da za a yi a watan Afrilu da Agusta.

Wani sansanin aiki a ranar 13-30 ga Afrilu zai yi aiki a Makarantun Chinka Brothers a Najeriya. Wurin zama sansanin aiki wanda aka tsara don 17 ga Agusta zuwa Satumba. 3 har yanzu ba a yanke shawara ba. Mahalarta za su buƙaci tara kusan $2,500 don biyan kuɗin sufuri, abinci, da kayayyaki. An gargadi wadanda suka nemi sansanin aiki da cewa za su fuskanci matsanancin zafi a arewa maso gabashin Najeriya, da kuma tsananin rana, da kuma kuncin rayuwa a kasa mai tasowa. Sauye-sauye kamar tashin farashin jirgin sama ko kuɗin biza na iya shafar farashin. Kwanakin na iya bambanta ta kwana ɗaya ko biyu, ya danganta da kasancewar jiragen.

EYN kuma tana tsara jerin sansanonin aiki ga membobinta, amma Ofishin Jakadancin Duniya da Hidima yana ƙarfafa ’yan’uwa daga Amurka su mai da hankali kan abubuwan da suka faru a Afrilu da Agusta. An tsara sansanonin aikin EYN na ɗan lokaci don Mayu 11-28, Yuni 15-Yuli 2, Yuli 13-30, Satumba 15-Oktoba. 1, da Oktoba 12-29, tare da wuraren da har yanzu ba a tantance ba. Ana gudanar da sansanonin aikin EYN tare da haɗin gwiwar gungun mafi kyawun membobin EYN da ƴan kasuwa.

Don bayyana sha'awar halartar sansanin aiki a Najeriya a cikin Afrilu ko Agusta, tuntuɓi Kendra Harbeck a Ofishin Jakadancin Duniya da Sabis a 800-323-8039 ext. 388 ko kharbeck@brethren.org .

Ka tafi zuwa ga www.brethren.org/Newsline don biyan kuɗi zuwa Cocin of the Brothers Newsline sabis na labarai na e-mail kyauta da karɓar labaran coci kowane mako.

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]