Akwai Sabuntawa don Cocin 'Yan'uwa 'Manual of Organization and Polity'


Daga James M. Beckwith

An sabunta Ikilisiyar 'Yan'uwa "Manual of Organization and Polity" don haɗa shawarwarin siyasa da taron shekara-shekara ya ɗauka tun daga bugu na ƙarshe na littafin, da kuma sake dubawa da sabunta bayanan ƙarshe don tabbatar da cewa littafin ya nuna yadda zai yiwu ainihin ainihin kalmomin. na shawarwarin taron shekara-shekara wanda ya kafa ko sabunta tsarin mulki. Je zuwa www.brethren.org/ac/ppg don nemo fayilolin da aka sabunta.

An yi ƙoƙari a ƙarshen bayanin don gano ƴan kalamai a cikin littafin da ba na siyasa ba – watau, maganganun da ke bayyana tsarin ƙungiyoyi ko daidaitattun ayyuka waɗanda ba a fayyace su ta hanyar yanke shawara na siyasa na shekara-shekara ba. Ana kira ga waɗanda ke amfani da littafin da su tuntuɓi ƙarshen bayanin.

Kowane fayil babi yanzu yana da shafin take tare da manyan hanyoyin haɗin yanar gizo don taimakawa masu amfani don motsawa cikin sauƙi zuwa kuma daga sassan wannan babin. Gabatarwa a cikin fayil ɗin Bayani yana bayyana ƙarin canje-canje. An yi canje-canje masu mahimmanci don sabunta Dokokin Taro a Babi na 1 da kuma gano a Babi na 2 cewa kowace hukumar taron shekara-shekara tana da tarihinta da jagororin matsayinta na hukuma ta hukuma ta shekara-shekara.

Ƙungiyar Jagorancin ƙungiyar, wanda ya haɗa da babban sakatare da jami'an taron shekara-shekara, suna da alhakin fassara tsarin ɗariƙar kuma sun sake nazarin duk abubuwan da aka sabunta, tare da Chris Douglas, darektan Ofishin Taro. Ƙungiyar Jagoranci tana murna da kammala wannan aikin kuma ta yarda tare da godiya ga ƙoƙarin duk waɗanda suka yi aiki a kan littafin tsawon shekaru. Yana da kyau a sami littafin nan na zamani a matsayin ja-gora na hukuma wanda Ikilisiya ke neman cika manufarta a Taron Shekara-shekara: don haɗa kai, ƙarfafawa, da kuma ba da Cocin ’Yan’uwa su bi Yesu tare.

- James M. Beckwith yana aiki a matsayin sakatare na taron shekara-shekara.


 

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]