Abincin dare na shekara-shekara na BRF yana karɓar saƙo don 'Dauke Haske a Wurin Aiki'


Hoto ta Regina Holmes
Ƙungiyar mawaƙa ta mata a abincin dare na shekara-shekara na BRF a taron shekara-shekara 2016.

Da Karen Garrett

The Ƙungiyar Revival Brother (BRF) ta gudanar da taron abincin dare na shekara-shekara a Greensboro, NC, a yammacin Asabar 2 ga Yuli, yayin taron shekara-shekara na Cocin of the Brothers. Dakin ya cika da kyau da sautin zumunci. Kida na musamman da ’yan matan Glory suka raba daga yankin Cocin White Oak na ’yan’uwa a gundumar Atlantic Arewa maso Gabas ya gabato saƙon maraice.

Larry Rohrer, wani minista a Cocin Shanks na ’yan’uwa a Gundumar Pennsylvania ta Kudu ne ya gabatar da saƙon, “Ɗauki Hasken Zuwa Wurin Aiki. "Ma'anar ɗaukar kaya- tallafi ko riƙe yayin da kuke jigilar wani abu daga wannan wuri zuwa wani…. A dauki hasken a hankali ko ya mutu,” inji shi. “Gidanmu yana iya zama wurin aiki mafi muhimmanci a rayuwarmu. Ɗaukar hasken yana farawa daga gida… kullum."

 

Hoto ta Regina Holmes
Mai magana da yawun abincin dare na BRF Larry Rohrer ya mayar da hankali kan ɗaukar hasken Kristi zuwa wurin aiki.

 

Ya raba nauyi biyar yayin ɗaukar haske a wuraren aiki:

1. Ka sani cewa aikin mu filin manufa ne. Muna aiki tare da mutane da yawa waɗanda suke buƙatar wannan haske mai ƙarfi, kuma muna iya kasancewa cikin mutane kaɗan a rayuwarsu waɗanda suke da haske.

2. Nuna gaskiyar Allah. "Bari maganar Allah ta yi magana da kanta, a shirya ayoyin Littafi Mai Tsarki," in ji Rohrer. "Ɗauki 'abokiyar da ba a gani' don yin aiki ta hanyar yin addu'a, shiru, duk inda kuka tafi…, mai sanyaya ruwa…."

3. Hali shi ne komai. Muna gunaguni, ko muna nuna dogara ga Allah a kowane yanayi? Ka tsarkake tashar aikinku, kuma ku yi kamar wurin da Allah yake nan.

4. Kalmomi suna da mahimmanci. Yana da sauƙi a fada cikin hanyoyin duniya da kalmomi. Ka tuna, abokan aiki suna sauraro. Ku kasance cikin shiri don rabawa, amma ku yi wannan sharing a kan naku lokaci, a kashe kowane lokaci. Raba kalmomin Allah “a kan agogo” sata lokacin mai aikin ku ne.

5. Ka samu zuciyar bawa. Ayyuka suna magana da ƙarfi fiye da kalmomi. Ka kasance mai taimako da sanin bukatun wasu.

Rohrer ya ce, "Dauke Haske yana nufin yin abin da Yesu zai yi a kowane yanayi."

 

- Karen Garrett ta kasance ɗaya daga cikin marubutan sa kai a kan Tawagar Labarai na Taron Shekara-shekara na 2016.

 


 

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]