Taron Matasa na Yankin Midwest 'Powerhouse' da aka gudanar a Camp Mack

An buɗe rajista don Powerhouse 2013, taron matasa na yanki na Cocin Brotheran'uwa don Midwest. Jami'ar Manchester ce ta shirya taron kuma wannan shekara za a gudanar da shi a wani sabon wuri: Camp Alexander Mack a Milford, Ind. Kwanaki na Nuwamba 16-17.

Akwai rajista a www.manchester.edu/powerhouse inda matasa da manya masu ba da shawara za su sami bayanai iri-iri da fom ɗin da ake buƙata don kowane ɗan takara don yin rajista. Dole ne a cika duk fom don mahalarta su halarta. Ya kamata a zazzage fom, buga, da aikawa zuwa Jami'ar Manchester idan an kammala; don Allah a yi isassun kwafi domin kowane ɗan takara ya sami kwafi ɗaya na kowane fom.

Kudin wannan shekara zai zama $65 ga mahalarta matasa da rangwamen kuɗi na $60 ga masu ba da shawara. Ƙimar da ta ƙare na $10 ta shafi rajistar da aka karɓa bayan Nuwamba 8 (don yanayi mai tsanani, tuntuɓi masu shirya). Farashin ya ɗan fi na shekarun baya saboda wurin sansanin, amma sabon wurin yana kawo ƙarin abubuwan more rayuwa na gadaje don kwana a ciki, abincin buffet, da sauran fa'idodi. Dama don yawon shakatawa da sauran abubuwan da suka faru a Jami'ar Manchester za su kasance kafin da kuma bayan taron.

Kamar yadda yake a shekarun baya, jadawalin zai cika da kuzari mai kuzari, tarurrukan bita, nishaɗi, kiɗa, nishaɗi da wasanni, da kyakkyawar zumunci. Daliban Seminary na Tiyoloji na Bethany Tim da Audrey Hollenberg-Duffey za su kasance jagororin jagorori na karshen mako, a kan taken: "A Duniya kamar yadda yake cikin Sama: Labarun Lambuna" (Ishaya 61 da sauran matani).

Ƙungiyoyin matasa masu zuwa daga nesa kuma suna buƙatar wurin zama a yankin a daren Juma'a ya kamata su tuntuɓi masu shirya taron waɗanda za su taimaka wajen yin shiri da ikilisiyoyi ko kuma a Jami'ar Manchester; Ana iya samun masauki a Camp Mack akan farashi.

Da fatan za a kasance cikin addu'a don wannan taron, kuma ku ƙarfafa matasa da masu ba da shawara su halarta.

- Walt Wiltschek faston harabar jami'ar Manchester ne. Don ƙarin bayani tuntuɓi shi a 260-982-5243 ko wjwiltschek@manchester.edu .

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]