Sashe na 2 na 'Rayuwar hangen nesa na Littafi Mai-Tsarki' Webinar Shine Janairu 29

Kashi na biyu na webinar akan "Rayuwar hangen nesa na Littafi Mai-Tsarki na Ikilisiyar Murya da yawa" za a ba da Janairu 29 a matsayin hanyar haɗin gwiwa daga Cocin of the Brothers Congregational Life Ministries da Brothers Academy for Ministerial Leadership.

Ana ba da webinar akan layi akan Janairu 29 a karfe 12 na rana-1:30 na yamma (lokacin Pacific) ko 3-4:30 na yamma (lokacin gabas). Babu riga-kafi kuma babu kuɗin da ake buƙata don halartar taron kan layi. Mahalarta na iya samun .15 ci gaba da rukunin ilimi don halartar zaman kai tsaye.

“Sabon Alkawari ya nuna cewa Ikklisiyoyi na farko suna da muryoyi da yawa, masu shiga tsakani, kuma suna sa ran cewa Ruhu Mai Tsarki zai yi magana ta wurin dukan membobin al’umma,” in ji sanarwar gidan yanar gizon. “Ƙungiyoyin sabuntawa na ƙarni na farko (irin su Anabaptists) sun kasance suna yawan muryoyi da yawa, suna dawo da wannan halin Sabon Alkawari. Amma haɓaka ƙungiyoyin ya ci gaba da rage irin wannan bambance-bambancen shiga kuma ya haifar da yawancin al'amuran rayuwar Ikklisiya ta zama mai magana ɗaya ko taƙaice ga muryoyi kaɗan kawai. Rukunin yanar gizon za su bincika maganganun murya ɗaya da muryoyi da yawa na coci. Murray Williams zai ba da haske kuma ya sa mahalarta cikin tattaunawa kan tushen Littafi Mai-Tsarki da na mishan da ke ba da shawara ga coci mai murya da yawa, da kuma bincika hanyoyi masu amfani na haɓaka al'ummomin masu muryoyi da yawa a yau."

Mai gabatarwa shine Stuart Murray Williams, wanda ya kafa Urban Expression, hukumar dashen cocin majagaba tare da ƙungiyoyi a Burtaniya, Netherlands, da Amurka. An ɗauke shi a matsayin ɗaya daga cikin manyan masu ba da shawarwari na zamani na Anabaptism, malami ne, mai koyarwa, mai ba da shawara, marubuci, mai dabaru, kuma mai ba da shawara da ke da sha'awa ta musamman ga ayyukan birane, dashen coci, da kuma sababbin nau'ikan coci. Ya yi digirin digirgir a fannin tafsirin Anabaptist kuma malami ne a Kwalejin Baptist da ke Bristol. Littattafansa game da dashen coci, aikin birni, da gudummawar al'adar Anabaptist zuwa ilimin misiology na zamani sun haɗa da "Ikon Duka" da "Mai Tsirara Anabaptist."

Don ƙarin bayani game da webinar tuntuɓi Stan Dueck a 800-323-8039 ext. 343 ko sdueck@brethren.org .

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]