Aikin Sabis na Taro na Shekara-shekara Yana Tattara Kayayyakin Makaranta don Charlotte

Shaida ta 2013 ga Mai masaukin baki a taron shekara-shekara na Cocin Brothers zai amfana da Classroom Central, ƙungiyar da ke rarraba kayan makaranta kyauta a birnin Charlotte, NC.

"Bayan nasarar da aka yi a bara na kawo kayan makaranta ga makarantun St. Louis masu bukata, za mu sake tattara kayan makaranta a wannan shekara don Classroom Central a Charlotte," in ji sanarwar daga Ofishin Taro.

Manufar Classroom Central, wanda ya fara ta hanyar ƙungiyar shugabannin kasuwanci na cikin gida a cikin 2000, shine samar da ɗaliban da ke cikin talauci don koyo yadda ya kamata ta hanyar tattarawa da rarraba kayan makaranta kyauta. Yana aiki azaman kantin sayar da kyauta ga malamai, kuma ana siffanta shi a matsayin "albarkaci mai kima" ga ɗaliban yanki da azuzuwa. Manufar ƙungiyar ta haɗa da tabbatar da cewa duk yaran da ke cikin talauci suna da duk kayan aikin da suke buƙata ba kawai koyo ba amma don samun nasara. "Lokacin da aka sanye da kayan da suka dace, mun yi imanin cewa babu iyaka ga abin da yara za su iya cimma."

Classroom Central yana hidimar manyan makarantu a gundumomin makarantu shida: Charlotte-Mecklenburg, Gaston, Iredell-Statesville, Union, Kannapolis, da Lancaster. Dukkan kayan da aka raba ana ba wa ɗaliban da ba su da kayan makaranta. A shekarar da ta gabata Classroom Central ya raba fiye da alkaluma 379,000, fensir 632,000, da kuma litattafan rubutu guda 67,000.

Jami'an taron na Shekara-shekara suna neman kowane mai halartar taron ya kawo ɗaya ko fiye daga cikin abubuwan da aka ba da shawara don kiyaye shirin da kyau:
- alƙalami (kunshi ɗaya)
- fensir (kunki biyu)
- crayons (akwatin ƙidaya 24)
- masu gogewa (ƙidaya 8)
- alamomi (kunshi ɗaya)
- fakitin baya (launi ba tare da jinsi ba)

Za a tattara kayayyakin ne a lokacin ibadar la’asar a wurin taron, a ranar 30 ga watan Yuni, kuma za a gabatar da su ga babban daraktan ajin ajin a gaban taron a rufe kasuwanci a ranar Talata da yamma 2 ga watan Yuli.

Nemo ƙarin bayani game da Classroom Central a www.classroomcentral.org .

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]