Gudanarwa Ƙoƙarin Ƙungiya ne: Tunani akan Sakamako na Tara Kuɗi na 2011

Hoto daga Cocin 'yan'uwa
Mandy Garcia, mai kula da gayyatar masu ba da gudummawa, ya ce babban “Na gode” don duk goyon bayan da ake yi wa ma’aikatun cocin ’yan’uwa.

A cikin 2011, sabuwar hanyar tunani game da sadarwar masu ba da gudummawa ta faru a cikin Cocin ’yan’uwa. Tallafin kuɗi ya ɗauki ɗanɗano na ƙoƙarin ƙungiyar, tare da ma'aikata daga sassan ma'aikatar da yawa sun fara ɗaukar alhakin bayyana ƙimar ma'aikatun Cocin 'yan'uwa–da farashinsu.

Alal misali, wasiƙun da ake aika wa masu ba da agaji kusan kowane wata a bara suna da launuka iri-iri, hotuna, da muryoyi, domin marubuta daban-daban ne suka rubuta su. Wasiƙar Jonathan Shively game da Ma'aikatun Rayuwa na Congregational (wanda yake aiki a matsayin babban darektan) ya haifar da babban amsa, kamar yadda babban sakatare Stan Noffinger ya yi a tsakiyar shekara ta wasiƙar game da Haiti. Waɗannan wasiƙun na musamman, na ’yan’uwa sun tabbatar da nasara, muryoyi na musamman suna roƙon ’yan’uwa su tallafa wa wannan cocin da suke ƙauna.

Sabon a cikin 2011, wasiƙar kwata-kwata mai suna "Simply Put" ya maye gurbin tsohuwar "Wata Hanya ta Rayuwa" kuma mutane da yawa sun yi rajista na musamman. "Sai kawai Saka" yanzu yana da nasa jerin aikawasiku.

"eBrethren," wasiƙar imel da aka mayar da hankali kan kulawa, yana haifar da saƙon imel na godiya daga masu karatu bayan kusan kowane batu. A shekara ta 2011, an ba da labarin “eBrethren” dabam-dabam a cikin komai daga wasiƙun gundumomi, zuwa shafukan yanar gizo, zuwa nazarin Littafi Mai Tsarki, har ma da wa’azi. Yana da ban sha'awa cewa mutane suna ganin ba wai kawai ya cancanci karantawa ba, amma ya cancanci rabawa.

Wani labari na musamman game da “eBrethren” shi ne cewa fitowa ta ƙarshe da aka shirya a shekara ta 2011 ta ambata Nancy Miner, wadda ke aiki a Ofishin Babban Sakatare, dangane da shirin ba da tallafin jinya. Abokin zamanta na kwalejin ya karanta labarin kuma ya sami wahayi zuwa ga imel ɗin ofisoshin don sake saduwa da Nancy bayan shekaru da yawa! Haɗin mutane yana ɗaya daga cikin abubuwan da ke faruwa akai-akai yayin da muke yin aikin kulawa, kuma "eBrethren" yana taimakawa wajen sa duniya ta zama ɗan ƙarami ga masu karatu da yawa.

Ƙarƙashin ƙaƙƙarfan ƙoƙarin kula da ɗarikar a cikin 2011 shine mun adana fiye da $ 100,000 a cikin bugu da kuɗin aikawa ta hanyar ƙirƙirar wasiku kai tsaye "a cikin gida." Gabaɗaya, mutane sun ba da gudummawar $2,149,783. Kaso mai yawa na wannan kyauta ya zo ne a matsayin wasiyya mai karimci ga Asusun Gaggawa na Bala'i don ayyukan Ma'aikatun Bala'i na 'Yan'uwa.

Da alama membobin Ikklisiya sun fara samun farin ciki game da tallafawa Babban Ma'aikatun Ikilisiya, kuma sun fahimci mafi kyawun abin da irin waɗannan ma'aikatun ke yi-tsarin manya da matasa/matasa, haɗin gwiwa na duniya, Ma'aikatar Deacon, wuraren aiki, sadarwa, ma'aikatun al'adu, Sabis na Sa-kai na ’Yan’uwa, farashi na asali na shirin manufa, ƙoƙarce-ƙoƙarce na albarkatun masu shukar coci, da ƙari mai yawa.

- Mandy Garcia shine mai kula da Gayyatar Donor don Cocin Brothers.

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]