Taron Taron zama ɗan ƙasa na Kirista 2013 don magance Talauci

"Talauci Yaro: Abinci, Gidaje, da Ilimi" shine jigon taron karawa juna sani na Kiristanci na 2013 wanda aka shirya don Maris 23-28 a Birnin New York da Washington, DC Rijistar ta buɗe ranar 1 ga Disamba. www.brethren.org/about/registrations.html .

Talauci yana shafar miliyoyin mutane a Amurka da ma duniya baki ɗaya. Yawancin mutanen da ke fama da talauci yara ne. CCS za ta mai da hankali kan yadda talauci ba wai kawai ke iyakance damar yara samun ingantaccen abinci mai gina jiki, gidaje, da ilimi ba, har ma da yadda rashin waɗannan albarkatun ƙasa ke da illa a tsawon rayuwar yaron. Mahalarta taron za su nemi fahimtar yadda tsarin siyasa da na tattalin arziki ba wai kawai ke haifar da lahani ba amma ana iya amfani da su don haifar da canji a cikin damar yara zuwa abubuwan bukatu na ɗan adam, kuma za su koyi yadda bangaskiyarmu, wacce aka bayyana a cikin tauhidi da aiki, za ta iya ba da labari da kuma daidaita martaninmu ga ƙuruciya. talauci.

Matasan makarantar sakandare da manya masu ba da shawara sun cancanci halarta. Ana buƙatar Cocin da ke aika matasa sama da huɗu su aika aƙalla babban mashawarci ɗaya don tabbatar da isassun adadin manya. An iyakance yin rajista ga mahalarta 100 na farko.

Kudin rajista na $375 ya ƙunshi masauki na dare biyar, abincin dare ɗaya a New York da ɗaya a Washington, da jigilar kaya daga New York zuwa Washington. Mahalarta suna ba da jigilar nasu zuwa taron karawa juna sani da ƙarin kuɗi don abinci, yawon buɗe ido, kuɗaɗen sirri, da ƴan titin jirgin ƙasa/taxi.

Don ƙarin bayani je zuwa www.brethren.org/ccs ko tuntuɓi Ofishin Matasa da Matasa Manyan Ma'aikatun, 1451 Dundee Ave., Elgin, IL 60120; CoBYouth@brethren.org ; Bayani na 800-323-8039 385.

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]