An Sanar da Sabon Tarin Kayan Gidan Iyali don Haiti

Kit ɗin Gidan Iyali:

  • 1 nauyi 8-10 quart simintin tukunyar abinci na aluminum, duk-karfe ba tare da hanun filastik ba (kamar murhun dutch ko brazier pan) don haka lafiya don dafa abinci akan gawayi. Zaɓuɓɓuka mafi kyau sun fito daga masu samar da dafa abinci na kasuwanci. Tare da murfi don dacewa da tukunyar dafa abinci.
  • 1 wuka mai nauyi mai nauyi
  • 1 karamar wukar kicin ko wuka mai yanka
  • 1 manual iya budewa
  • 2 manyan cokali na karfe domin dafa abinci da hidima.
  • Sabis na tebur don mutane 6 zuwa 8 ciki har da kayan lebur na ƙarfe, faranti masu ɗorewa da waɗanda ba za a karyewa ba, da manyan kofuna na filastik
  • 4 kofi kofi, mara karye
  • 1 roba ruwa tulu tare da murfi
  • 1 babban kwanon kwandon filastik, don wanke kayan abinci
  • 2 zafi mai zafi
  • 2 kayan abinci
  • 2 tawul ɗin wanka
  • 2 zanen gado (cikakken gado), auduga dari bisa dari
  • Ƙafa 100 na 1/8 inch ko 1/4 inch igiyar nailan lanƙwasa (Sashe biyu masu ƙafa 50 suna da kyau)
  • 1 ƙaramin abu na sirri don dangi, kamar littafin waƙa ko Littafi Mai-Tsarki na Creole, walƙiya mai iska, kayan ado na gida, safar hannu na aiki, kayan wasan kwaikwayo na dabba, da sauransu. Yawancin masu karɓar waɗannan kayan za su kasance membobin Cocin Brothers, don haka ana iya zama abubuwan sirri. addini.
Newsline Church of Brother
Feb. 5, 2010

Ma’aikatun Bala’i na ’yan’uwa da kuma shirin albarkatun albarkatu na ’yan’uwa a Cibiyar Hidima ta ‘Yan’uwa da ke New Windsor, Md., sun sanar da wani sabon tarin kayan aiki ga iyalan da girgizar kasa ta shafa a Haiti.

Cocin ’Yan’uwa kuma ta ci gaba da roƙon ba da gudummawar wasu kayan agaji ga waɗanda suka tsira daga girgizar ƙasar Haiti, da suka haɗa da kayan tsafta, kayan kula da jarirai, da kwalta.

An tsara sabon Kit ɗin Gidan Iyali na musamman don bukatun iyalai na Haitian Brothers a yankin Port-au-Prince waɗanda suka rasa gidajensu a girgizar ƙasa. Domin kayan suna da nauyi sosai, kuma don haka tsadar jigilar kayayyaki zuwa Cibiyar Hidima ta ’Yan’uwa, ma’aikatan Ma’aikatar Bala’i ta ’yan’uwa suna aiki don kafa wuraren tattara kayayyaki a kowace Coci na gundumar ’yan’uwa a duk faɗin Amurka.

Sanarwar ta ce "Za a yi zaɓen farko na Maris da kuma farkon Afrilu," in ji sanarwar. "In ba haka ba, jirgi zuwa Cibiyar Sabis na 'Yan'uwa, 601 Main St., New Windsor, MD 21776, ko kawo zuwa taron shekara-shekara," wanda zai faru a Pittsburgh, Pa., a farkon Yuli.

Kit ɗin Gidan Iyali ya ƙunshi kayayyaki masu mahimmanci waɗanda ke baiwa iyalai Haiti damar shirya abincinsu da kuma kula da bukatun iyali cikin mutunci. Ana maraba da sabbin abubuwa.

Ya kamata a cika kayan a cikin kwanon kwanon abinci kuma a sanya shi a cikin akwati mai ƙarfi don jigilar kaya. Lokacin isa Haiti, Kayan Gidan Gidan Iyali za a haɗa su tare da Buckets na Tacewar Ruwa, tsarin tsaftace ruwa ta amfani da buckets na gallon biyar wanda aka sanya tare da tace ruwa don samar da tsayayyen ruwan sha. Ma'aikatun Bala'i na 'yan'uwa suna siyan matatun ruwa da buckets a cikin yawa don taro a sabon Windsor, Md., makaman.

Don umarnin don ba da kayan aikin tsafta da na'urorin kula da jarirai, jeka www.churchworldservice.org/kits , ko zazzage Jagorar Kit ɗin CWS a www.churchworldservice.org/site/DocServer/KitGuide.pdf?docID=361 .

Tarpaulins ya kamata su kasance manyan tatsuniyoyi masu girman ƙafa 8 da ƙafa 10 ko 10 da ƙafa 10, waɗanda aka yi nufin amfani da su na dogon lokaci.

Ana iya kawo kayan tsabtace tsabta da kula da jarirai da kwalta zuwa wuraren tattara tarin gundumomi, zuwa taron shekara-shekara, ko kuma a aika da su zuwa Cibiyar Hidima ta ’yan’uwa a adireshin da ke sama.

Kyauta ga Asusun Bala'i na Gaggawa ya ci gaba da kasancewa "hanyar da ta fi dacewa don tallafawa ayyukan agajin gaggawa na ceton rai a Haiti," in ji sanarwar Ma'aikatar Bala'i ta 'yan'uwa. Ba da gudummawa akan layi a www.brethren.org/HaitiDonations  ko aika imel zuwa Asusun Bala'i na Gaggawa, Church of the Brothers, 1451 Dundee Ave., Elgin, IL 60120.

Don ƙarin bayani game da wannan tarin kayan tuntuɓar bdm@brethren.org  ko 800-451-4407 ext. 3. Don duba ɗan gajeren bidiyo na Shugaban Ma'aikatar Bala'i ta Brothers Roy Winter yana kwatanta yadda ake haɗa ɗaya daga cikin sabon Kit ɗin Gidan Gidan Iyali, je zuwa www.brethren.org/site/PageServer?pagename=serve_brethren_disaster_
ministries_Haiti girgizar ƙasaBidiyo #2
.

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]