Babban Buga Zuwan Ibada, Ƙarin Sabbin Albarkatu daga Yan Jarida

Brotheran Jarida tana ba da babban bugu na ibadar Zuwan ta na shekara-shekara a matsayin sabon abokin tarayya ga ayyukan bugu na yau da kullun. Ibada ta 2010 zuwan “Emmanuel: Allah Yana tare da Mu,” Edward L. Poling ne ya rubuta. Ikilisiya da daidaikun mutane waɗanda suka yi oda zuwa ranar 1 ga Oktoba za su karɓi farashin da aka riga aka buga.

Ibadar tana da girma biyu: bugu na yau da kullun a cikin ɗan littafi mai girman aljihu; da sabon babban ɗan littafi mai girman inci 7 da 11. Rubutun babban bugu zai zama maki 14. Farashin shine $2.50, ko $5.95 don babban bugu. Umurnin da aka karɓa daga Oktoba 1 za su sami farashin rangwame na musamman na $2, ko $5 don babban bugawa. Za a ƙara kuɗin jigilar kaya zuwa daftari.

Brotheran Jarida kuma tana ba da waɗannan rangwamen farashi ga masu biyan kuɗi na yau da kullun waɗanda suka yi rajista don karɓar ibada na shekara-shekara – Zuwa da Lent – ​​a matsayin jeri. Ana sabunta biyan kuɗin shiga jerin ayyukan ibada ta atomatik kowace shekara kuma ana iya sokewa ko canza su a kowane lokaci. Ikklisiya na iya keɓance biyan kuɗin su zuwa jerin ayyukan ibada bisa buƙata, misali ta yin oda 25 na yau da kullun da manyan bugu 10.

Ƙarin sababbin albarkatun 'yan jarida:
  • "Shaidar Littafi Mai Tsarki na Ibrananci don Cocin Sabon Alkawari", wani littafi da Christina Bucher, David A. Leiter, da Frank Ramirez suka shirya, tarin kasidu 13 ne na malaman 'yan'uwa da aka buga don girmama Robert W. Neff a cikin al'adar ilimi na "festschrift." Neff ya yi aiki a matsayin babban sakatare na Cocin 'yan'uwa, shugaban Kwalejin Juniata, kuma ya koyar a Makarantar Tauhidi ta Bethany. Kowane babi ya ƙunshi tambayoyin nazari da abubuwan da aka ba da shawarar. Rubuce-rubucen sun fito ne daga “Kiristoci suna Karatun Tsohon Alkawari” na Robert C. Bowman zuwa “Shin Akwai Salama Cikin Tsohon Alkawari?” by David A. Leiter zuwa "Wahala a cikin Littafin Ayuba da Zabura" ta Neff da kansa. Oda na $27.95 da jigilar kaya da sarrafawa.
  • Rubutun Faɗuwar “Jagora don Nazarin Littafi Mai Tsarki”, manhajar nazarin Littafi Mai Tsarki na Brotheran Jarida don manya-David W. Miller ne ya rubuta a kan jigon, “Allah wanda ba ya iya tserewa.” Nazarin ya yi bayani ne akan yanayi da halayen Allah, da kuma alakar Allah da mutane. Yi odar $4 akan kowane kwafin, ko $6.95 don babban bugu, da jigilar kaya da sarrafawa.
  • The Gather 'Round Lahadi makaranta curriculum wannan faɗuwar ta mai da hankali kan “Allah da Iyalai na Farko: Labarun daga Farawa.” Tattauna 'Zagaye tsarin 'Yan'uwa ne da Mennonite don Makarantun Gabas, Firamare, Tsakiya, Ƙarfafa Matasa, Matasa, Multiage, da albarkatun Talkabout don iyalai.
  • "Samu Ruhu?: Neman Allah a Kullum" shine tushen hidimar waje don bazara 2011. Sabuwar Duniya ce ke ba da wannan albarkatu ta sansanin Kirista. Brotheran Jarida ɗaya ce daga cikin ƙungiyar masu shela na ɗarika waɗanda ke bugawa tare da haɗin gwiwar Kwamitin Ma'aikatar Waje na Majalisar Ikklisiya ta ƙasa. Masu sansanin za su ji kullun "Samu Ruhu?" labarai irin su kutare 10 daga Luka 17. An ba da sassan “Binciken yau da kullun” guda shida ga kowane rukuni na shekaru biyar: ƙananan yara, manyan yara, matasa matasa, manyan matasa, da tsaka-tsaki/iyali. Wani sashe na "Ayyukan Ruhaniya" sabo ne a wannan shekara. 200 shafuka masu CD-ROM. Oda don $325 da jigilar kaya da sarrafawa.

Yi oda kowane ɗayan waɗannan albarkatun daga Brotheran Jarida a 800-441-3712.

Ka tafi zuwa ga www.brethren.org/Newsline don biyan kuɗi zuwa Cocin Brothers Newsline sabis na labarai na e-mail kyauta da karɓar labaran coci kowane mako.

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]