Labaran yau: Mayu 4, 2007


(Mayu 4, 2007) - Haɗin kai na bishara ya gana a Nashville, Tenn., Maris 26-27 don tattauna yadda ƙungiyoyi daban-daban za su iya yin aiki da ecumenically kan aikin bishara, raba albarkatu, sanar da juna game da abin da suke yi, da kuma mafarki game da ayyukan haɗin gwiwa na gaba. .

Jeff Glass, wanda yake wakiltar Cocin ’yan’uwa shi ne ma’aikacin ma’aikacin Cocin of the Brothers General Board. Sauran mahalarta taron sun fito daga ƙungiyoyi daban-daban da suka haɗa da Episcopal Methodist na Afirka, Baptists na Amurka, Almajiran Kristi, Ikilisiyar Evangelical Lutheran a Amurka, Cocin Reformed a Amurka, Cocin United Church of Christ, United Church of Canada, da United Methodist Church.

A halin yanzu, ƙungiyar tana tallafawa gidan yanar gizon da aka samo a http://www.evangelismconnections.org/. Shafin yana ba da kayan aikin bishara, labarai, hanyoyin haɗin kai ga albarkatun bisharar kowace ƙungiya, da sauran albarkatu.

Ƙungiyar Haɗin Bishara tana shirin taron bishara don 2008 don mai da hankali kan tambayoyin da suka shafi sauƙaƙa canji a cikin ikilisiyoyi waɗanda galibinsu tsofaffi ne, da kuma yadda za a taimaka wa ikilisiyoyi su yi kira ga sauran tsararraki. Za a samu ƙarin bayani game da taron bayan taron shirin ƙungiyar na watan Satumba.

Har ila yau, ƙungiyar tana shirin fitar da littafi a cikin 2008 wanda zai mai da hankali kan ƙarfafa ikilisiyoyi don yin bishara, canje-canjen da ke buƙatar faruwa a cikin ikilisiyoyin, da haɗin kai na hidimar bishara ko gada tsakanin ikilisiyoyi da al'ummominsu. Kowace ƙungiya za ta sami babi a cikin littafin don haskaka hanyoyin da suke yin bishara da kyau.

Gilashi za ta karbi bakuncin taron Haɗin Bishara na gaba a San Diego, Calif., A watan Satumba. Don ƙarin bayani tuntuɓi shi a 888-826-4951.

 


Cheryl Brumbaugh-Cayford, darektan sabis na labarai na Cocin of the Brother General Board ne ya samar da Cocin of the Brothers Newsline. Jeff Glass ya ba da gudummawar wannan rahoton. Ana iya sake buga labaran labarai idan an ambaci Newsline a matsayin tushen. Don karɓar Layin Labarai ta e-mail je zuwa http://listserver.emountain.net/mailman/listinfo/newsline. Aika labarai ga editan a cobnews@brethren.org. Don ƙarin labarai da fasali na Ikilisiya na ’yan’uwa, ku yi rajista ga mujallar “Manzo”; kira 800-323-8039 ext. 247.


 

[gt-link lang = "en" lakabin = "Turanci" widget_look = "flags_name"]